Chuyển tới nội dung

Xác nhận lại thông tin, địa chỉ Email của tài khoản

Recommended Posts

• Quản trị

Một thông tin tự động sẽ được gửi đến tất cả các thành viên vào Email khi bạn sử dụng để đăng ký.

- Nếu bạn sử dụng email giả, sai... thì hệ thống sẽ phản hồi là không gửi được: Tài khoản này sẽ bị xóa toàn bộ bài viết và xóa vĩnh viễn, không chấp nhận việc đăng ký lại với tên khác.

- Nếu bạn sử dụng Email của người khác thì sẽ có phần xác minh, nếu người nhận email chưa hề đăng ký tại Chợ trực tuyến Lạng Sơn thì sẽ xử lý như trường hợp trên.

- Các trường hợp còn lại khai báo đầy đủ sẽ không cần phải thực hiện yêu cầu gì.

Vì vậy bạn cần xem lại địa chỉ email khi đăng ký thành viên của mình đã khai báo đúng chưa, có sai chính tả không, tránh việc bị xóa tài khoản vĩnh viễn. Để thay đổi bạn cần nhấn vào Tên hiển thị của mình trên diễn đàn, sẽ có 1 danh sách thả xuống, bạn nhấn vào Thiết lập của tôi, sẽ dẫn bạn tới phần thay đổi Email hoặc mật khẩu.

Đây là một nỗ lực của chúng tôi trong việc thực hiện thông tin minh bạch.

BQT

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

toi muan giao ban mot tai san tren cholangson thi lam cách nao? Thak

Bạn chú ý viết tiếng Việt có dấu.

Bạn muốn rao bán đồ gì thì nhấn nút ĐĂNG BÀI hoặc vào chuyên mục tương ứng với sản phẩm đó để đăng bài mới. Nếu không phải trên địa bàn Lạng Sơn bạn cần đăng ở các chuyên mục thuộc KHU VỰC KHÁC

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

[ok=Đề nghị tự xác nhận và chỉnh sửa lại Email của mình]Đến thời điểm này một số địa chỉ email của thành viên là ảo, email spam, dùng email người khác hoặc địa chỉ email có dấu tiếng Việt.

Chúng tôi coi những địa chỉ email trên là vi phạm nội quy. Các bạn thành viên tự sửa lại email trong Trang cá nhân của mình, sau 30/4 tất cả tài khoản thành viên vi phạm sẽ bị xóa cùng tất cả bài viết.[/ok]

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...