Chuyển tới nội dung

ỨNG DỤNG HỌC TIẾNG ANH HIỆU QUẢ VÀ TỐT NHẤT HIỆN NAY

Recommended Posts

Bạn đã từng học tiếng Anh

Tại các trung tâm Anh ngữ, Ở đó họ dạy bạn: ngữ pháp, rồi từ vựng,… sau đó bạn sẽ nhận được những tấm bằng về tiếng anh giá trị, nhưng chưa chắc bạn đã có thể giao tiếp tốt.

Việc học ở các trung tâm Anh ngữ tốn rất nhiều thời gian cũng như tiền bạc của bạn. Có thể vấn đề tiền bạc của bạn không quan trọng để đầu tư cho học hành nhưng các bạn có đủ thời gian cho việc học của mình.

Ngoài ra các bạn ở vùng quê thì việc học tiếng Anh còn gặp nhiều khó khăn hơn?

Mọi người vẫn tự hỏi? Mình đã học tiếng Anh rất nhiều nhưng vẫn không thể áp dụng vào các tình huống giao tiếp cụ thể, cũng như rất ngại khi gặp người nước ngoài, loay hoay mãi mà vẫn không biết làm sao để hỏi hoặc nhờ người ta giúp?

Câu trả lời !

Ứng dụng Xpeak – tiếng Anh giao tiếp sẽ giúp các bạn giải quyết những vấn nạn trên !

Đây là phần mềm được xây dựng bởi người Việt nên Xpeak hiểu rõ được những khó khăn mà người Việt hay mặc phải khi học tiếng Anh để đưa ra một phương pháp học hoàn toàn mới là hướng dẫn bạn học cách nói tốt từng từ. Muốn phát âm tốt từng từ, bạn phải nói tốt từng âm, Hãy bắt đầu nói tốt từng âm trước khi nói cả câu.  

Với thiết kế thời lượng khóa học của hệ thống Xpeak kéo dài trong 03 tháng. Bạn sẽ học đủ 44 âm vị và 24 tình huống giao tiếp cơ bản với khoảng 1800 từ vựng và 160 mẫu câu. Các bài học sẽ cung cấp đầy đủ cả phần ngữ pháp cơ bản cũng như nâng cao

Theo phương pháp này giúp các bạn nắm chắc nền tảng học phát âm Tiếng Anh, từ đó nâng cao kỹ năng giao tiếp tiếng Anh của mình.

Đặc biệt là tất cả bài học đều có người Việt hướng dẫn giảng dạy và người Mỹ nói tiếng Anh giọng bản xứ. Bạn không phải sợ mình không hiểu bài hay nghe không được tiếng Anh.

Điểm nổi bật nhất là tính năng ghi âm nhận diện  giọng nói của ứng dụng. Bạn chỉ cần ghi lại giọng nói của mình và Xpeak sẽ so sánh giọng đọc của bạn với bản gốc, như vậy bạn sẽ nhận ra được sự khác biệt và nhanh chóng sửa được "accent" của mình thành giọng Mỹ đấy!

Các bạn không phải mất thời gian đến các trung tâm học với những chi phí đắt đỏ và với thời gian học phải cố định. Trong khi các bạn có thể tham gia khóa học Xpeak ngay trên chính chiếc điện thoại di động của mình, các bạn có thể học mọi lúc mọi nơi, trong thời gian rảnh dỗi.

Xpeak – sử dụng công nghệ tương tác nhận diện giọng nói giữa máy và người học

Với chương trình này, bạn có thể tự tin và nói trôi chảy tiếng Anh trong những tình huống thường gặp khi giao tiếp trong cuộc sống cũng như công việc.

Các bạn thử trải nghiệm học thử qua App học tiếng anh dưới đây nhé :

Link iOS: https://goo.gl/emoYU7

Link Android: https://goo.gl/rSgBGw

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...