Chuyển tới nội dung

Tạo ko gian tươi mới hòa quyện với thiên nhiên bằng chậu composite

Recommended Posts

Để có thể xây dựng được 1 ko thoáng đãng, trang trí thật tươi mát cho nơi ở của mình thì anh chị em sẽ làm những gì? Anh chị có từng mường tưởng đến việc trang trí ngôi nhà của mình bằng các chiếc chậu composite hay các loại chậu thông minh tự tưới nước (xem tại https://havico-pottery.com chúng tôi cung cấp rất nhiều chậu khác nhau) với màu sắc lấp lánh tạo cảm giác sang trọng cho ngôi nhà của mình?

Hay treo xung quanh mình các chậu hoa tự tưới, các chậu trồng cây thông minh tự tưới vừa không cần phải coi ngó cây trồng, vừa tạo cảm giác thân thiện với tự nhiên hơn nữa ngôi nhà càng cảm thấy xanh mát.

Người ta từng nói chậu composite như là 1 trong những vật phong thủy, mang đến may mắn, tiền tài cho người chủ. Màu sắc bóng bẩy biểu trưng cho tài lộc, công danh chói lóa. Sự đẳng cấp biểu tượng cho sự giàu có vình hằng.

Hơn nữa thay vì phải trưng bày các mẫu chậu sứ có phong cách xưa cũ thì việc thay thế bằng những mẫu chậu composite tại https://havico-pottery.com/danh-muc/chau-composite/ sẽ tôn thêm sự đẳng cấp cho ngôi nhà của mình. Đem lại điều may mắn tới gia chủ của mình.

Đối với các loại chậu cây thông minh tự tưới sẽ giúp ích Anh chị đặc biệt là các bạn bận rộn ko giành thời gian coi ngó hoặc tưới nước cho cây trồng của mình. Không những chậu tự tưới có thể trồng được nhiều cây cảnh khác nhau.

Nó còn có thể trồng được rau sạch, tự động canh lượng nước ko thừa không thiếu cho cây nhanh phát triễn. Ngoài ra những chậu cây còn được kiểu dáng bắt mắt hiện đại nên có thể dùng để trang trí ko gian nhà mình nữa.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...