Chuyển tới nội dung

Lạng sơn trời mát mời anh em tham khảo chú galaxy SII

Recommended Posts

sap ra S3 rui. nen S2 se rẻ. ace luu y ma trả gia nha! theo minh con nay 5tr la vua gia. ko tin cu mang ra hieu mua dt cu thu hoi xem. co khi chi dc 3.5-4tr thui i.

sắp à ở bắc ninh mấy thằng bạn mình chúng nó đã sài S3 rồi chúng nó làm trong đấy lên nhảy ra đc. S2 chuẩn bị hết thời giống như iphon 3GS trước kia rồi nhường lại số 1 cho iphon 4 giờ S2 cũng vậy nhường số 1 cho S3. Con S2 sẽ còn suống giá nặng nề.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

có người được sài S3 rùi hả anh chém nhẹ thui người ta cười cho bh nó mới làm camera 12 chấm thì phải

sao tớ phải chém chứ tớ có mua đâu mờ chém không tin cậu cứ về nhà máy samsung ở bắc ninh ? bọn công nhân ở đó thì biết ngay thôi mà
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

top pic người ta rao bán các máu thì mua , ko máu thì thôi sao cứ hạ giá máy người ta vậy , s3 ra thi kệ s3 chứ có nhu cầu mua thì call thẳng cho chủ thớt ý bàn luận toàn tào lao ko zạy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...