Chuyển tới nội dung

Địa chỉ cho các bạn yêu thích bộ môn cờ tướng !

Recommended Posts

ở đường yết kiêu đoạn nối giữa đường Lê Hồng Phong và đường Nhị Thanh , Đối diện hồ Phai Loạn, phường Tam Thanh thành phố Lạng Sơn giờ trở thành địa điểm họp mặt, giao lưu của những người yêu thích cờ tướng ! Có khoảng hơn 10 bàn cờ trải dải dài bên bờ hồ không tên --> Đối diện bờ hồ Phai Loạn. Thành viên thì từ U8 đến U76 --> Từ trẻ đến già ! Rất hoan nghênh các bạn yêu thích bộ môn cờ tướng tham gia sinh hoạt ! Mình không phải chủ quán , mình cũng là 1 người chơi thôi rất vui nếu được giao lưu với các bạn --> Ưu tiên thành viên của Chợ Lạng Sơn nhé --> c%E1%BB%9D%20t%C6%B0%E1%BB%9Bng.Jpg

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

choi có mầu không bạn mình cũng là Hiếu. Nếu không có mầu thì ngồi ở đấy tốn công, tốn sức, hao mòn chất xám về lại nhịn đói tì ngồi làm gì

Có người chơi mầu , có người chơi vui ---> mình thì chơi vui thôi :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thế ngồi chơi lâu chủ quán không có ý kiến gì à

Không ! Mấy bác về hưu rồi còn chẳng uống trà đá, hút thuốc của quán vẫn nhẩy vào đánh bình thường ! quán có hơn 10 bàn cờ thì phải tha hồ ma đánh từ sáng đến 10 giờ tối luôn nhé !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thế là giải trí pha chút cờ bạc à hii, vui đấy nhỉ các bác ở đó chơi mầu thường bao nhiêu để hôm nào tui tham gia một chân lúc rảnh rỗi với . :rolleyes:

Thích thì chơi trả tiền nước, thích nữa 5 chục 1 trăm, thích nữa 5 trăm 1 triệu, thích nữa 5 triệu 10 triệu .v.v. :lol:

Cũng có thấy chơi vài triệu rồi :rolleyes:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Toi vua thi đâu ở giải công nhân viên chức do Công đoàn viên chức tỉnh tổ chức thi đấu theo hệ Thụy Sĩ đấu 7 ván tháng bốn, thua 3 vẫn chăng được giải gì. ở đấy có nhiều cao thủ không bạn, mình muốn gặp các cao thủ để học hỏi kinh nghiệm để thi đau năm sau.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...