Chuyển tới nội dung

Thu mua đồ điện tử cũ, hỏng.

Recommended Posts

Hi! Hôm nay lên diễn đàn không rao bán sản phẩm, không mua sản phẩm "xịn" mà lại là sản phẩm "xịt". :)

Theo tiêu đề toppic, TIVI - AMLY - LOA - ĐẦU ĐĨA - ĐẦU CHẢO ... NÓI TÓM LẠI LÀ LIÊN QUAN ĐẾN ĐỒ ĐIỆN TỬ. các anh/chị/cô/gì/chú/bác có những sản phẩm về điện tử cũ không dùng đến, hoặc hỏng để rác nhà, chật nhà, để thì vướng, vứt thì tiếc... :)) thì bán lại cho em hoặc đổi sang trà đá of coffe để giao lưu.

Ai có những sản phẩm đó cứ comment rồi cho em xin số điện thoại. nếu các bác ở thành phố thì hôm nào em tiện lên em sẽ vào nhà lấy ( hoặc gặp ở đâu đó theo yêu cầu của mọi người ). Không tiện comment thì nhắn tin cho em theo số điện thoại ở chữ kí, em sẽ gọi lại. Còn Những bác nào không có hoặc gì gì đó.... thì đừng chém. Đã mua hàng "xịt" mà còn bị chém thì .... cực cho em lém. :))

Ai đi quá úp phụ anh thu mua đồng nát này cái nhé. hihi!! thanks trước.

Đây là dòng chữ đỏ đó nghe có vẻ trịnh thượng quá
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mà lớn chưa viết bài xưng Anh ngay nghe nó giống mới sinh ra chưa biết thằng nào khó đấy

Ông anh có vẻ đang dìm hàng và bới lông tìm vết ngươi khác hơi kĩ rồi đới. Trong toàn bộ bài viết với nội dung & cách xưng hô của em ra sao mà anh lại đi vặn bởi câu nói đó.

Em thiết nghĩ trong những người đọc toàn bộ bài trên của em, chỉ có riêng ông anh hiểu theo cách như vậy.

và cũng với bài comment của anh đang nằm trong trích dẫn, em nghĩ cũng ít ai hiểu được ngoài ông anh mà thôi.

Người ta hay gọi " Anh bộ đội cụ hồ " - " Chú bộ đội cụ hồ " - chứ có ai gọi là "Em bộ đội cụ hồ " hay "cháu bộ đội cụ hồ" bao giờ đâu.

Ngôn ngữ việt nam rất đa dạng và phong phú, cùng một câu nói, cùng một từ ngữ nhưng cũng có thể hiểu theo nhiều khía cạnh khác nhau, đôi khi hành văn rất hay nhưng chỉ thiếu dấu chấm, dấu phẩy là làm cho người đọc hiểu theo một khía cạnh hoàn toàn khác hoặc đọc xong lăn đùng ra chết bởi hết hơi vì đọc mất rồi.

Trình văn của em còn non và thiếu xót nhiều. Thực lòng xin lỗi ông anh và mong ông anh bỏ qua cho em. p/s: mà từ ông, anh đừng có nghĩ anh già quá rồi nên em phải gọi bằng ông nhé.

Mà cho hỏi tên Minh định ?????

Dạ! không biết anh hỏi vậy có ý gì. Nhưng xin trả lời anh là: em tên Định, đệm Minh ạ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Ông anh có vẻ đang dìm hàng và bới lông tìm vết ngươi khác hơi kĩ rồi đới. Trong toàn bộ bài viết với nội dung & cách xưng hô của em ra sao mà anh lại đi vặn bởi câu nói đó.

Em thiết nghĩ trong những người đọc toàn bộ bài trên của em, chỉ có riêng ông anh hiểu theo cách như vậy.

và cũng với bài comment của anh đang nằm trong trích dẫn, em nghĩ cũng ít ai hiểu được ngoài ông anh mà thôi.

Người ta hay gọi " Anh bộ đội cụ hồ " - " Chú bộ đội cụ hồ " - chứ có ai gọi là "Em bộ đội cụ hồ " hay "cháu bộ đội cụ hồ" bao giờ đâu.

Ngôn ngữ việt nam rất đa dạng và phong phú, cùng một câu nói, cùng một từ ngữ nhưng cũng có thể hiểu theo nhiều khía cạnh khác nhau, đôi khi hành văn rất hay nhưng chỉ thiếu dấu chấm, dấu phẩy là làm cho người đọc hiểu theo một khía cạnh hoàn toàn khác hoặc đọc xong lăn đùng ra chết bởi hết hơi vì đọc mất rồi.

Trình văn của em còn non và thiếu xót nhiều. Thực lòng xin lỗi ông anh và mong ông anh bỏ qua cho em. p/s: mà từ ông, anh đừng có nghĩ anh già quá rồi nên em phải gọi bằng ông nhé.

Dạ! không biết anh hỏi vậy có ý gì. Nhưng xin trả lời anh là: em tên Định, đệm Minh ạ.

Chưa có câu nào xưng Anh đâu còn tuỳ thuộc vào từng người đừng áp đặt nhau thế . Hoir tên chỉ là để biết cho dễ gọi chứ đâu có gì phải khó khăn còn chuyện là Anh bộ đội hay gì đó đâu có liên quan gì đến đây
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chưa có câu nào xưng Anh đâu còn tuỳ thuộc vào từng người đừng áp đặt nhau thế . Hoir tên chỉ là để biết cho dễ gọi chứ đâu có gì phải khó khăn còn chuyện là Anh bộ đội hay gì đó đâu có liên quan gì đến đây

Nó không liên quan gì ở đây, nhưng nó làm người ta liên tưởng và so sánh được nhiều thứ.

Up cái cho lên.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói thế thôi rao mua hàng mà bảo bán cho thì không nói gì lại quay ra này nọ mệt nói chung vào chút cho xôm không mua thì BB nha

Không phải là không nói, mà em chưa dám nói bởi em chưa hiểu ý của bác đang định nói gì. Nếu bác không chê, hôm nào em qua nhà bác xin chén nước và học hỏi kinh nghiệm của bác. em Đang chập chững bước chân vào nghề điện tử, chắc chắn còn gặp nhiều bỡ ngỡ và khó khăn lắm.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói chung là ace nên khiêm nhường thì hơn,và nhớ rằng núi cao còn có núi cao hơn.nên với khả năng và kiến thức của bản thân thì nên khuyên 2 bác MD và HD ko nên đấu đá nhau nữa.ngày xưa bản thấn e cũng luôn nghĩ mình là nhất ở lĩnh vực của mình nhưng giờ mới thấy mình đang ở đáy của đại dương. :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nói chung là ace nên khiêm nhường thì hơn,và nhớ rằng núi cao còn có núi cao hơn.nên với khả năng và kiến thức của bản thân thì nên khuyên 2 bác MD và HD ko nên đấu đá nhau nữa.ngày xưa bản thấn e cũng luôn nghĩ mình là nhất ở lĩnh vực của mình nhưng giờ mới thấy mình đang ở đáy của đại dương. :D

Cảm ơn anh, và em vẫn làm theo chữ kí của mình.hơn nữa đọc tử đầu đến cuối anh hiểu rồi mà. Thanks

Mà nhìn qua nhiều bài của ông anh, hình như ông anh cũng đang làm điện thoại phải không ạ ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...