Chuyển tới nội dung

Giao lưu gặp mặt cuối tháng anh em ủng hộ đê........cày tơ 7 món

Recommended Posts

cũng cuối tháng hàng họ dạo này ế ẩm .... anh em trên diễn đàn gặp nhau làm bữa thịt chó đi . mong anh em hưởng ứng đi cho vui....... vừa gặp nhau giao lưu tiên thể ai thù oán nhau thì chém luôn đỡ phải

chém lung tung trên diễn đàn ....đăng ký đi .............................

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mịa anh lại ky bo rồi nhà cao cửa đẹp không phải thuê nhà giêng anh ưu tiên 5 lít

đừng nói khoác lác , T chém tý mày làm gì mà xoắn thế ? Đg là trẻ con .Next khẩn trương??

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mày đã làm bố thì phải chuẩn phải gương mẫu ko lại cha nào con đấy . :D :D

anh lo cái thân anh trước đi tính anh vẫn bẩn như ngày nào đ*o khá được next mẹ đi

xin hai cụ .co gi gặp nhau rồi chém .................a thái đại gia thế là đúng rồi.....ưu tiên anh thái 1lit1 :lol: thiếu bao nhiêu miid và mod trả haaaaaaaaaaa :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

anh lo cái thân anh trước đi tính anh vẫn bẩn như ngày nào đ*o khá được next mẹ đi

thằng nào bẩn thì tự biết . T vào chêu bác Bách mày vào c làm đ gì ? Vớ va vớ vẩn ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cũng cuối tháng hàng họ dạo này ế ẩm .... anh em trên diễn đàn gặp nhau làm bữa thịt chó đi . mong anh em hưởng ứng đi cho vui....... vừa gặp nhau giao lưu tiên thể ai thù oán nhau thì chém luôn đỡ phải

chém lung tung trên diễn đàn ....đăng ký đi .............................

theo e chơi Rượu cho lành . Rượu anh e lai dai câu chuyện .Beer uống giỏi đc 25 cốc / 2h hết tầm nên ko ngồi đc lâu ?? :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Góp ý nhỏ : thịt cho nhiều đạm ,sợ đầy bụng nhanh ,ae bia hơi ở gần cầu đông kinh hay hơn đó

bác bảo thịt chó nhiều đạm còn đc , mùa hè hơi nóng tý thôi còn đầy bụng chắc chưa có nhà Khoa Học nào chứng minh, . Lấy độc trị độc mới sướng ... :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...