Chuyển tới nội dung

Mua Mx box cũ đã qua sử dụng ai không xài alo em

Recommended Posts

thách luôn :D :D tưởng gì chứ xơi em 1 em bắt đền gấp 10

Chú chuyên ra phần mềm ở LS rồi ? Nhưng hack C5-00 ver 71.005 chết 2 chú đền mất 2tr500 k vãi L

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ak nhận hacK luôn cả ver 71 nhé đụng nóc nhưng em còn có ver cao hơn mod 71 mà :D :D :D

anh chỉ cho chú ? bay h chú lại chỉ cho anh thế chẳng thừa ah>??? :P:D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Ng ta nói ( ưng hoàng phúc ca rồi ) Bh chú ca lại chẳng nhàm lắm àh ! Mx-box chạy sống đc 71.005 . Tao bảo mày Dow bản chỉnh sửa là đc . Mày đúng là '' Qua sông rút ván '' 71.005 tao làm ko cần phải hỏi thằng đíu nào hết biết chưa ko cần Mx-box cho mệt . Hack mà cần MX-box thì đừng mồm to

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Ng ta nói ( ưng hoàng phúc ca rồi ) Bh chú ca lại chẳng nhàm lắm àh ! Mx-box chạy sống đc 71.005 . Tao bảo mày Dow bản chỉnh sửa là đc . Mày đúng là '' Qua sông rút ván '' 71.005 tao làm ko cần phải hỏi thằng đíu nào hết biết chưa ko cần Mx-box cho mệt . Hack mà cần MX-box thì đừng mồm to

anh nói ngu vãi em hạ ver không xài mx box xài gì gà

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

anh nói ngu vãi em hạ ver không xài mx box xài gì gà

mày bị Đao rồi Hack chết hạ vẻ r thì hack làm gì nữa > Mày cứ tỏ ra cái đíu gì cg biết hóa ra đ*o bít gì?? Ver 71.005 có file hack đi ha ver chắc Đao nặng ??

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

e tuong bac thai khong bit sua may? haaaaaaa
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

sao e hack bằng cáp usb qua jaf với Phoenix chả chết con nào nhỉ....

thế mới nói > Hack mà cần hộp thì hack làm gì ? Con C5-00 ver 71.005 ko kinh nghiệm là ăn trái đắng ngay??? :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em mua con c5 00 của bác nhất nhất này, hack lên ver 071 phát một, mà em chưa hack s60 bao giờ nhá, die thế nào được

máy chuẩn Die sao đc? + thêm ng hack chuẩn nứa ?? :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mày bị Đao rồi Hack chết hạ vẻ r thì hack làm gì nữa > Mày cứ tỏ ra cái đíu gì cg biết hóa ra đ*o bít gì?? Ver 71.005 có file hack đi ha ver chắc Đao nặng ??

hack chết lúc nào thế anh,chỉ có gà mới làm chết máy thôi :D :D :D đúng là dân nghiệp dư người ta mất tiền đi học lại không hơn thể loại học mót

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hack chết lúc nào thế anh,chỉ có gà mới làm chết máy thôi :D :D :D đúng là dân nghiệp dư người ta mất tiền đi học lại không hơn thể loại học mót

Đã ăn cà rốt lại còn bảo thủ thằng nào dùng mx-box để hạ ver xuống v62 để hack, ko biết hack ver 71.005 thì nói mẹ đi còn dấu rốt ! Đao thật rồi . Nói chung hack mà cần dùng Mx box hạ là ngu đíu biết học thằng nào thế ???

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nói chuyện với dân mù chữ không biết gì nhức cả đầu next khẩn trương

Thằng nào mù chữ dân làng khác hiểu hack phải dùng ( Mx-box + usb ) khè khè :D . Thôi đi làm bi thuốc lào rồi hack E72 nào nào ????

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...