Chuyển tới nội dung

Bold 9K giá 2tr500

Recommended Posts

như này bằng giá máy mới rồi e

Đồng chí không biết hay không hiểu gì vè BB thế. Máy mới BB9K lấy đâu giá đó. Mua dưới HN đều máy cũ hết và cũng đều giá đó cả. Nếu lấy được con ngon thì ok, còn con hay lỗi thì tiền vận chuyển bảo hành còn quá giá này luôn :D Hài qua, không dám mua của thương gia vì sợ máy cũ hay lỗi. nên ép giá để mua rẻ đây mà.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đồng chí không biết hay không hiểu gì vè BB thế. Máy mới BB9K lấy đâu giá đó. Mua dưới HN đều máy cũ hết và cũng đều giá đó cả. Nếu lấy được con ngon thì ok, còn con hay lỗi thì tiền vận chuyển bảo hành còn quá giá này luôn :D Hài qua, không dám mua của thương gia vì sợ máy cũ hay lỗi. nên ép giá để mua rẻ đây mà.

cái j nó đúng giá trị thì thôi bác ạ

2 thương gia mình tin tưởng nhất ở HN là Q3G và HN03

giá update ngày hôm nay của HN03 là 2.6tr , Q3G là 2.3tr

http://www.tinhte.vn/threads/126532/

http://www.tinhte.vn/threads/323783/

Bold 9k hay bị lỗi nhất ở Phần nguồn

nhìn tem máy của chủ thớt thì hình như là của Q3G , vậy thì lấy đâu ra máy xin , nguyên bản .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thực ra thì cũng làm gì có BB mới cơ chứ .. Thương gia hay người dùng bán thì cũng là cùng 1 nguồn là Khựa .. Máy bác lúc mới mua cũng là của mấy ông thương gia thôi . H giá bb hạ . Thương gia bán 9k 2m3-2m5 đầy kìa bác .. người dùng bán ra thì dưới 2m hết ... Em hay lang thang xem giá thấy viết thế . Đúng thì đúng ko đúng thì em Sr nhe !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thực ra thì cũng làm gì có BB mới cơ chứ .. Thương gia hay người dùng bán thì cũng là cùng 1 nguồn là Khựa .. Máy bác lúc mới mua cũng là của mấy ông thương gia thôi . H giá bb hạ . Thương gia bán 9k 2m3-2m5 đầy kìa bác .. người dùng bán ra thì dưới 2m hết ... Em hay lang thang xem giá thấy viết thế . Đúng thì đúng ko đúng thì em Sr nhe !

bạn này nói chuẩn đó , lấy đâu ra bb mới nguyên giá 2.6

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...