Chuyển tới nội dung

( CLOSE THIS FILE ) Gigabyte Radeon RX 580 Gamming 8GB mới 99% Full Box + Hóa đơn_BH AN PHÁT tới 19/3/2022_Giá chỉ 3t1

Recommended Posts

:ketthuc:như toét ! cả 2 em đều hàng chính hãng mới 99% ( cũng xin nói luôn b nào chơi bời nửa mùa ... hám hàng tầu tuốt mới dựng mới  ( hay còn gọi là hàng nhập khẩu ) ,  trâu ôi trâu thối hay nét thải gặp ngay cu em Sơn Tùng MTP cho lẹ nhá ! ) ?

Cả 2 em đều còn box giấy tờ bút sách còn hành tỏi đến ngày 19/03/2022 mua tại Tổng CTY cổ phần máy tính HÀ NỘI ( hà nội computer và CTy TNHH thương mại dịch vụ tin học AN Phát ..to đùng uy tín nhất nhì dưới Hn ai cg biết miễn nói nh ace nhể ......Mua cả 2 món 6tr nay chấp nhận lỗ 2 tr quất cả 2 món 4tr ( ace nào mua lẻ gì ) ALO 0388166166 nhá ! ?

Đã sửa bởi NHẤT LỘC PHÁT
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

5 phút trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

như toét ! cả 2 em đều hàng chính hãng mới 99% ( cũng xin nói luôn b nào chơi bời nửa mùa ... hám hàng tầu tuốt mới dựng mới  ( hay còn gọi là hàng nhập khẩu ) ,  trâu ôi trâu thối hay nét thải gặp ngay cu em Sơn Tùng MTP cho lẹ nhá ! ) ?

Cả 2 em đều còn box giấy tờ bút sách còn hành tỏi đến ngày 19/03/2022 mua tại Tổng CTY cổ phần máy tính HÀ NỘI ( hà nội computer và CTy TNHH thương mại dịch vụ tin học AN Phát ..to đùng uy tín nhất nhì dưới Hn ai cg biết miễn nói nh ace nhể ......Mua cả 2 món 6tr nay chấp nhận lỗ 2 tr quất cả 2 món 4tr ( ace nào mua lẻ gì ) ALO 0388166166 nhá ! ?

Xin giá.card lẻ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

22 phút trước, beattlekid đã nói:

Thớt kiếm đâu đc hành ngon bán thế :D giá cả khá là phải chăng rùi đó

tự mua tự bóc hộp tự chụp ảnh bán lỗ 2tr ko phải khá mà là quá thơm ( trâu bò thì ko nói chứ hàng 99% ms ntn chợ ls tìm đỏ mắt chả bh thấy luôn b nhé! ) 

bảo hành dài tha hồ sài ko lo chi ướp xe đông lạnh bên Anh quốc nhé ! 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...