Chuyển tới nội dung

Cần bán 1 em Samsung Omina 7 (16Gb)

Recommended Posts

Đã bán (close topic)

Có 1 em Samsung Omina 7 bản 16Gb (tham khảo tại đây http://www.tinhte.vn/threads/546611/), chưa trầy xước, màu đen, nguyên box nguyên phụ kiện, đã dán màn hình và ốp lưng. Up room thoải mái không lỗi. HIện đã up lên bản Tango (8773.98). Do có nhu cầu chuyển sang em Nokia Lumia 900 nên cần bán. Giá em nó ra đi là 4tr8 (fix nhẹ nhàng cho anh em nhiệt tình).

Anh em thiện tình muốn đổi gió sang Wp7 thì cmt nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Các bác cứ mạng dạn trả giá lên đi. Dùng con này các bác không phải lo lắng. thiết kê sđẹp, màn hình supper Amoled màu sắc đẹp, màn hình 4 inch, Camera 5 chấm chất lượng HD và còn rất nhiều nưa... Chỉ tiếc con này không có Camera trc thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

WP7 ko nang cap dk...loi thoi rui...giao dien chan;' om`...ko co tieng viet....3,3 tr tui xach ve cho...

Quả thật là rất nguy hiểm.

tới này ra WP8 uj...WP7 ko có chỗ đứng đâu..bác để lại cho e 3,5 tr để em tặng con hàng (tên nó là hằng)..bác bán nhanh đi nếu không WP8m mà ra thì mất giá lém....nếu đk bác call: 01668306093 nka

Với những gì WP7.5 đã, đang và sẽ có đều rất hài lòng. Không có gì thiếu trên HĐH này. bản update tới đây 7.8 sẽ chẳng khác gì WP8 cả bạn à. 3,5tr mình không bán đc bạn à.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...