Chuyển tới nội dung

Ampli pioneer SX535 Receiver

Recommended Posts

9 giờ trước, SuperStar đã nói:

Con ghẻ này thì chơi làm gì

Chẳng biết bạn chơi đến tầm nào mà giọng kẻ cả coi thường người khác quá. Những người chơi thực thụ họ thường rất khiêm tốn. 

Đã sửa bởi dongls
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 giờ trước, dongls đã nói:

Chẳng biết bạn chơi đến tầm nào mà giọng kẻ cả coi thường người khác quá. Những người chơi thực thụ họ thường rất khiêm tốn. 

Xl b nhé. Ko phải coi thường gì đâu nhưng mình ko gl dòng này m chỉ gl dòng cao cấp hơn thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

13 giờ trước, SuperStar đã nói:

Thanh lý ampli đài vỏ gỗ pioneer sx535 Receiver đẹp keng.
Ampli zin nguyên bản hoạt động hoàn hảo, fm nét căng. Công suất 130w điện 120v hàng xuất mỹ. Chất âm rất ngọt ngào và ấm áp.
Giá: 4tr500k
Lh: 0986123723

Mặt phay nhôm hình như bị xước. Công suất quá nhỏ, chỉ đánh được loa công suất nhỏ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 tiếng trước, SuperStar đã nói:

Xl b nhé. Ko phải coi thường gì đâu nhưng mình ko gl dòng này m chỉ gl dòng cao cấp hơn thôi

Nói vậy có phải rễ nghe hơn không. Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói bạn ạ. Chứ amply của bạn Pioneer hàng Nhật giá loanh quanh 4-5 tr, của mình Sansui cũng Nhật giá loanh quanh 4tr. Theo phân cấp của người chơi Audio thì đều là hàng cỏ. Vậy mà khi mình nói muốn giao lưu, giao lưu nó có nhiều nghĩa, có thể là trao đổi các bù, có thể là giao lưu với nhau giữa người cùng thú vui, bạn lại bảo đồ mình là ghẻ. Mình mê Audio đã lâu, loa amply tây tàu anh mỹ đức nhật...đều đã chơi qua cả nhưng luôn muốn giao lưu để học hỏi chứ không bao giờ, chưa bao giờ dám chê đồ của người khác cả. 

Đã sửa bởi dongls
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

38 phút trước, hiepga đã nói:

hay giao lưu con này

cần mua ampli bãi giá dao động từ 5- 10 triệu

Mình còn con Receiver Heakit hàng Mỹ, đang trục trặc chút mang đi bệnh viện, nếu chữa chạy được mình để lại cho, 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 giờ trước, dongls đã nói:

Nói vậy có phải rễ nghe hơn không. Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói bạn ạ. Chứ amply của bạn Pioneer hàng Nhật giá loanh quanh 4-5 tr, của mình Sansui cũng Nhật giá loanh quanh 4tr. Theo phân cấp của người chơi Audio thì đều là hàng cỏ. Vậy mà khi mình nói muốn giao lưu, giao lưu nó có nhiều nghĩa, có thể là trao đổi các bù, có thể là giao lưu với nhau giữa người cùng thú vui, bạn lại bảo đồ mình là ghẻ. Mình mê Audio đã lâu, loa amply tây tàu anh mỹ đức nhật...đều đã chơi qua cả nhưng luôn muốn giao lưu để học hỏi chứ không bao giờ, chưa bao giờ dám chê đồ của người khác cả. 

Hjx tại lúc í đang bận nên trả lời ko kịp suy nghĩ thôi bác. Sorry bác nhé. E chơi toàn dải nên ko chơi đc ampli của bác, ampli của bác chỉ hợp với loa cs lớn thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 giờ trước, dongls đã nói:

Mình còn con Receiver Heakit hàng Mỹ, đang trục trặc chút mang đi bệnh viện, nếu chữa chạy được mình để lại cho, 

Hôm hỏi bác con heakit trên fb mà bác ko trả lời. Giờ mới biết nick trên chợ này là của bác

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 giờ trước, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

thế còn gì = gạch nhá !?️

Ok khi nào rảnh tôi cầm qua cho

8 giờ trước, dongls đã nói:

Chưa biết bị hỏng gì, ông anh bảo để lâu không dùng, giờ không lên nguồn

Sợ cắm nhầm điện ko bác. Ngửi thấy mùi khét ko

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...