Chuyển tới nội dung

Nhanh tay đăng kí để được nhận áo đôi tại LinhLongFashion -59 Nguyễn Du

Recommended Posts

Áo đôi độc đáo từ Linh Long Fashion

Hãy cùng "người ấy" rinh áo "đỉnh" về nhà nào!

Đối với các cặp đôi thì có nhiều cách để có thể bày tỏ cảm xúc của mình nơi công cộng như 1 cái vuốt tóc nhẹ, 1 cái hôn lên má và điều tuyệt vời, lãng mạn nhất là khi 2 bạn khoác trên mình áo thun đôi dành cho tình nhân. Nắm tay nhau đi trên con đường, không cần ôm nhau, không cần trao nhau những nụ hôn nồng nàn kiểu Pháp mọi người vẫn biết và hiểu rằng các bạn là của nhau mà điều quan trọng nhất là không làm cho người xung quanh khó chịu. Ngày nay thật dễ dàng có thể mua cho mình và người yêu 1 cặp áo thun với những hình ảnh phù hợp với sở thích.

Chúng ta trẻ và đang tiếp thu nền văn minh của nhân loại, đặc biệt lối sống khá thoải mái của phương Tây, nhưng hãy chọn cho mình những cách thể hiện tình yêu thật đẹp và không làm ảnh hưởng đến người khác và chính giá trị bản thân của chúng ta.

Công ty Thời trang Linh Long là công ty chuyên về thiết kế áo thun đôi, áo thun nhóm, áo lớp... Đến với Linh Long bạn sẽ thỏa sức lựa chọn cho mình cặp áo đôi ưng ý nhất. Hoặc bạn có thể sáng tạo và đặt riêng những chiếc áo mang phong cách riêng cho bạn và 1 nửa. Linh Long luôn sẵn sang tư vấn và hỗ trợ bạn. Đặc biệt là Linh Long luôn đặt chất lượng lên hàng đầu nên bạn có thế hoàn toàn yên tâm nhé. Chất lượng đảm bảo mà giá cả lại cực kì mềm đó.

Bạn có thể truy cập vào website: www.dongphucdep.com để lựa chọn mẫu áo và tìm địa chỉ cửa hàng nơi gần nhất nhé.

Nhân dịp này Linh Long Fashion gửi tặng các bạn độc giả 10 cặp áo đôi. Mỗi cặp trị giá: 200K.

Các bạn vui lòng đăng ký theo Mã số MS01 và điền đầy đủ thông tin cá nhân bằng tiếng Việt có dấu vào form bên dưới để trở thành người may mắn nhận quà nhé!

Hạn chót đăng ký là ngày 13/07/2012 và kết quả sẽ được chúng tớ công bố vào ngày 14/07/2012 đấy! Nhớ là đăng ký bằng

tài khoản Ming ID nhé các bạn! Chúc các bạn may mắn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đăng ký áo ở đây hả bác chủ :D

Vũ Tuấn Linh

Số 13 ngõ 21 Bà Triệu . Tp.Lạng Sơn

Sdt: 0986.024.680

MS DP301

Đk thế này đúng chưa nhỉ :D

bạn vào kenh14 để dk nhé

http://kenh14.vn/c38/20120706115724373/ao-doi-doc-dao-tu-linh-long-fashion.chn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...