Chuyển tới nội dung

Giảm giá tất cả các máy và thêm 1 em mới SamSung S3 mini cấu hình khủng

Recommended Posts

mình muốn làm ăn lâu dài,bạn có thể bảo đảm cho mình không,mục tiêu của mình chủ yếu là sinh viên,và chỗ bán cũng cố định nên cần chất lượng 1 chút

ít nhất là không lỗi vặt ngay khi sử dụng.

ăn non nhưng lâu dài bạn à,

Chế độ BH của mình thì chưa khách nào phàn nàn về mình cả mình còn bán hàng cả đời mà ai đã giao dịch với mình rồi thì biết mình như thế nào rồi , nói chung là mình chưa bao giờ làm mất đi cái chữ tín cả còn chuyện khi đang sử dụng mà có lỗi xảy ra thì cũng không thể tránh khỏi được 100% , Mình cam kết là BH 6 tháng 1 đổi 1 với máy đã sử dụng đã cũ và vẫn trong thời gian bảo hành mình vẫn đổi main mới cho và điều kiện là không rơi vỡ ( cái này mình sẽ BH theo chế độ riêng là bảo hành main cho bạn ), hoặc tháo máy ra sửa chữa chọc ngoáy . Hàng mình đã bán được rất nhiều cho các đại lý cửa hàng ở HN
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Bài trả lời 191
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

e hỏi qua mấy bạn trên TT có vẻ biết a,cuối tuần hoặc đầu tuần sau e về xem trước hàng rồi nc nha anh

rồi lần sau anh chuyển xuống cho e cũng được :D

cám ơn anh

OK ! Anh em giao dịch 1 lần tại nhà mình rồi bắt đầu làn thứ 2 trở đi bạn cứ nói địa chỉ mình sẽ mang xuống cho ( Khoản này khoái nhất vì không thích ở nhà :D thích đi tu hú ) Anh em làm ăn lâu dài chứ đâu phải ngày 1 ngày 2 mà làm mất uy tín được
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em cần lấy khoảng 5 con 1202 về rao xem tình hình trước

nhưng e đang ở HN e chuyển xe cho e được không

FULL phụ kiện đúng k a,

a tính tổng luôn nhé

1202 hàng xấu lắm nên mình không nhập bạn à ! phụ kiện của nó chỉ có máy + pin _ sạc thôi chứ có gì đâu
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thấy bác quag qc ip4 giống y chang hag xịn dùng ad 4.3. Nhưng bác đã sử dụng qua chua m muốn bit chất lượng đc tầm như thế nào có hơn hkphone ko linh phụ kiện có dễ mua và thay thế ko ta bác cho ít chi tiết nữa để ae tham khảo về chất lượng để hôm nào có xiền lên làm 1 e về vọc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thấy bác quag qc ip4 giống y chang hag xịn dùng ad 4.3. Nhưng bác đã sử dụng qua chua m muốn bit chất lượng đc tầm như thế nào có hơn hkphone ko linh phụ kiện có dễ mua và thay thế ko ta bác cho ít chi tiết nữa để ae tham khảo về chất lượng để hôm nào có xiền lên làm 1 e về vọc.

Linh phụ kiện thay thế cứ alo mình là có cần gì có tất từ A > Z luôn . Cấu hình thì mình test lên trên rồi đấy . Bạn xem so với con hk phone thì con nào hơn bạn sẽ biết , Mình đang dùng 1 em nói chung là xem phim XXX và 1 số games HD ngon :D
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thanks ! Ông anh . Hôm nọ đi qua nhà anh hoá ra gần ngay chỗ em chụp ảnh cưới Eva

anh vừa lấy con s3 chỗ em hôm chủ nhật đây, vợ anh dùng kêu máy to quá bất tiện. Hôm nào có hàng mới cho anh đổi cái khác nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...