Chuyển tới nội dung

Bà kon chú ý!

Recommended Posts

Em đang cần mua 1 con X6 xịn đã sử dụng với giá khoảng 2,5 phát. ĐK: Hàng còn BH và được đem ra TGDĐ hoặc TTBH của Nokia kiểm tra. Bác nào có và muốn nhượng lại, vui lòng phone hoặc send tn cho em theo sđt 01632 114 531. GD ở TP hoặc Hữu Lũng đều ổn. Lưu ý: Em mua về xài, vậy nên bác nào máy có vấn đề miễn Spam nhé. Thanks you.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em đang cần mua 1 con X6 xịn đã sử dụng với giá khoảng 2,5 phát. ĐK: Hàng còn BH và được đem ra TGDĐ hoặc TTBH của Nokia kiểm tra. Bác nào có và muốn nhượng lại, vui lòng phone hoặc send tn cho em theo sđt 01632 114 531. GD ở TP hoặc Hữu Lũng đều ổn. Lưu ý: Em mua về xài, vậy nên bác nào máy có vấn đề miễn Spam nhé. Thanks you.

ai chi tiền xuống HN kiểm tra đây ? còn bọn Thế giới di động mang ra kiểm tra chắc nó chỉ ngồi nhìn và KHÓC thôi ?? :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ai chi tiền xuống HN kiểm tra đây ? còn bọn Thế giới di động mang ra kiểm tra chắc nó chỉ ngồi nhìn và KHÓC thôi ?? :D :D

yêu cầu cao .....mua tại cửa hàng bảo hành trách nhiệm .ok

đang có một em đẹp long lanh .màu trắng .............2t5 bảo hành trách nhiệm 3tháng .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái này hay nè người ta mua máy về sài là tìm hỉu và cũng có nhu cầu rồi khi bán đi hoặc lỗi hoặc lên đời(suống đời) bạn mua tại cửa hàng tin tưởng sẽ có bảo hành và về chất lượng cũng an tiêm hơn vì không bác bào dại gì mà nhập máy lỗi cả

máy như bạn cần tìm khó đấy còn bảo hành sương lắm đó cần main màn cứ nói chung Zin chưa bóc máy dùng êm mượt là ok rùi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác cứ chọn được máy đem lên em kiểm tra giúp cho free bác chả cao hơn tý em còn kiếm máy mang đến tận nhà cho bác :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...