Chuyển tới nội dung

bán x7 TQ vỡ vỏ 1 ít ở góc 200k

Recommended Posts

:unsure: tội nghiệp anh khac hiếu bị 1 con chó nó lừa bán cho cái máy x 7 chát quá hum nọ mình xem và biết được máy đấy từ đâu ra nhưng ko tiện nói,dùng số phụ rồi ra quán trà đá bán ( không dám bán tại cửa hàng ) con chó này có tuổi rồi chứ trẻ trẻ phải cho đi viện
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thôi các bác e tôi nghiep người bán hơn..........có tí tiền mà mất danh dự quá

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko con x7-00 tàu cơ 500k thôi nhưng với người nghèo thì nó là số tiền lớn

vãi hàng biết mà không dám nói.....................nói đi cẩn thận không đúng là oan cho người ta..............mà anh kháchieu đâu ko thấy phản ứng hay cũng chỉ làm to chuyên j roài té mất ...đúng là chán

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

<_< <_< làm gì vào mạng được nữa phải chạy ra quán nét mới ol được chứ,em mà nói thì em cầm gạch xuống đập luôn chứ nói ra giải quyết gì,nhắc nhở nhau cho biết thôi còn cảm thấy ko biết điều thì tính sau :wub: tình cảm trước,ko được thì đào mả thằng bố nó lên dậy lại nó
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

các pác tranh luận thái quá thế?? Hãy để chủ Máy nói ra rồi hãy bàn luận cho đỡ loãng Topic , chẳng giải quyết đc gì đâm ra mất lòng . Mệt ........ :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Sặc ! Bên topic kia thấy nói ác liệt lắm làm em tưởng bác khac_hieu bị quả lừa vài củ chứ ? 500k thì thôi bác à ! mà cũng biết về công nghệ thì bác cũng phải hiểu rõ là hàng xịn thì làm gì có giá rẻ thế ! Thôi Chúc Bác làm ăn phát đạt và mong bác đừng bị dính quả nào nữa và lần sau mua gì thì bác lên nhờ anh em check hộ cho rồi hãy mua

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

^_^ ^_^ người ta nói rõ ràng máy tàu khựa rồi chả qua bác khac hieu là chỗ quen biết nên tôi mới phải nói trên chợ để 1 số anh em tự hiểu thôi,tôi nói tên ra thì còn nói làm gì nữa,chủ 1 cửa hàng mà phải ra quán trà đá GD thì cũng hay :D :D chúc bác đấy đắt hàng ở quán trà đá có ngày gặp khứa
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

^_^ ^_^ người ta nói rõ ràng máy tàu khựa rồi chả qua bác khac hieu là chỗ quen biết nên tôi mới phải nói trên chợ để 1 số anh em tự hiểu thôi,tôi nói tên ra thì còn nói làm gì nữa,chủ 1 cửa hàng mà phải ra quán trà đá GD thì cũng hay :D :D chúc bác đấy đắt hàng ở quán trà đá có ngày gặp khứa

ae cứ lên namtien mà mua ý :D :D hàng xịn 100/1000 :D :D người mất tiền còn chưa nóng mà sao bác nóng vậy ? thấy mến nhau thỳ ra trà đá nc tiện giao dịch luôn.quan trọng là có fix hay ko.chứ mấy trăm k bạc mà bác chửi người ta quá đáng lắm.cùng lắm cái máy ấy vẫn bán đc 250k lỗ 250 chứ mấy.cho em sdt bác khắc hiếu em mua lại cho 550k thế là hết truyện đóng toppic cho nhanh. :angry:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

anh em trên cho lau roi len thay vay bat binh thoi..........

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...