Chuyển tới nội dung

Bán 1 Lô galaxy S3 Chậy Phần Mềm android

Recommended Posts

hàng TW của Tàu Khựa đến USA còn phải dũng nữa là, nếu S3 của chủ thớt là hảng TW làm con về dùng thử :D

chuẩn toàn ng sành về smartphone ?? :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cẩn thật cấu hình ảo đấy các bác ạ! các bác thử mua USB 8G ở chợ đêm dùng thử thì biết nhét chưa đủ 1G đã full rồi.

nó cũng tương tự như vậy đấy các bác ạ! em biết con S3 này quá rõ mà " Hồ Cẩm Đào chưa thay tên đâu các cụ ạ"

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cẩn thật cấu hình ảo đấy các bác ạ! các bác thử mua USB 8G ở chợ đêm dùng thử thì biết nhét chưa đủ 1G đã full rồi.

nó cũng tương tự như vậy đấy các bác ạ! em biết con S3 này quá rõ mà " Hồ Cẩm Đào chưa thay tên đâu các cụ ạ"

bạn làm nghề gì mà bạn hay qua trung quóc ăn sáng ? bạn nghĩ người ta chặt chém bạn 5~7 triệu mới là hàng tốt à..?nhìn cái nich của bạn là thành viên mới thì đủ để biết bạn chưa có tuổi ở cái chợ này rồi.hàng bán cửa hàng,bảo hành 6 tháng mà bạn ẳng được những câu đấy ra.pó tay với dân cà rốt.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh em mua hàng nhái thì vào đây tham khảo nè! Anh em cứ vào trang http://vnreview.vn/danh-gia để xem các chuyên gia mổ xẻ những máy nhái (ví dụ như HKphone) nói chung dùng hàng nhái được cái rẻ nhưng phải chấp nhận rủi ro, vì các smartphone nhái có đặc điểm chung là sử dụng các linh kiện từ các nhà sản xuất ít tên tuổi, lắp ráp thủ công tiềm ẩn nhiều rủi ro về chất lượng.

Chúc anh em mua được điện thoại tốt rẻ, để sau không hối hận với số tiền mình bỏ ra :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chốt 1 câu nếu là galaxy s3 xịn của sam sung bên TQ bán đắt hơn việt nam,cái mà bác hoa đào đang giao là hàng nhái chất lượng không thể bằng được nhưng giá này phù hợp với ace nào ít tiền mà thích hàng đẹp :D :D em nói có gì không phải thông cảm nhé tính em ko thích nịnh thằng nào ăn thẳng nói thật quen rồi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em ko tên tuổi gì nếu có gì sai bác bỏ quá cho. tính em cái gì vướng mắt là nói luôn cho anh em tham khảo thôi chứ ko ý gì đâu!

Nếu ai thích hàng thật TW TQ thì ghé thăm " www.taobao.com " giá chuẩn đấy, nó là trang mạng bán hàng lớn nhất tàu khựa như các bác nói ý ( chú y biết tiêng trung thì tốt hơn, không thì các bác cứ gõ tên máy vào rồi ấn 2 chữ bên cạnh ý nhé ).

Hàng bác bán là hàng má thôi ạ! như bác gì nói phải đấy drem tàu và việt ý có thể bằng giá nhưng đi ( sài ) thì biết cái nào hơn à.

Em có làm gì đâu nghèo dùng hàng tàu nhiều cũng có tý kinh nghiệm thôi !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em ko tên tuổi gì nếu có gì sai bác bỏ quá cho. tính em cái gì vướng mắt là nói luôn cho anh em tham khảo thôi chứ ko ý gì đâu!

Nếu ai thích hàng thật TW TQ thì ghé thăm " www.taobao.com " giá chuẩn đấy, nó là trang mạng bán hàng lớn nhất tàu khựa như các bác nói ý ( chú y biết tiêng trung thì tốt hơn, không thì các bác cứ gõ tên máy vào rồi ấn 2 chữ bên cạnh ý nhé ).

Hàng bác bán là hàng má thôi ạ! như bác gì nói phải đấy drem tàu và việt ý có thể bằng giá nhưng đi ( sài ) thì biết cái nào hơn à.

Em có làm gì đâu nghèo dùng hàng tàu nhiều cũng có tý kinh nghiệm thôi !

bạn nói đúng đấy mình cũng bán hàng lenovo trên chợ này http://item.taobao.com/item.htm?spm=110-MyZ-3sH7T.48ZY-43E7C.4-4sfHcC&id=13537046278

http://item.taobao.com/item.htm?id=13628340326&ref=http%3A%2F%2Fsearch8.taobao.com%2Fsearch%3Fq%3Dlenovo%2Bp70%26pid%3Dmm_14507416_2297358_8935934%26unid%3D0%26mode%3D63&ali_trackid=2:mm_14507416_2297358_8935934,0:1328329126_3k2_265888903

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...