Chuyển tới nội dung

cảnh báo-trung tâm điện nước-vật liệu HOÀNG LƯU 39 ngô quyền

Recommended Posts

mình được 1 người quen giới thiệu cho mình anh tiến ở điện nước hoàng lưu đến chạy dây+lắp điện cho nhà mình mới xây.do được người quen giới thiệu nên mình hoàn toàn yên tâm và tin tưởng hoàn toàn.sau khi chạy điện gần hết toàn bộ ngôi nhà.thanh toán hoá đơn vật liệu(dây điện SINO,chưa có những cái khác) mình thanh toán hoá đơn luôn ,không nghĩ ngợi gì cả.anh ấy nói cửa hàng anh là đại lý của hãng dây điện SINO.cứ yên tâm về giá cả.khi mình lấy báo giá của 1 đại lý dây SINO ở gần nhà khách tô thị thì thật sự hoảng bởi vì giá chênh nhau quá cao.

-giá đại lý SINO ở nhà khách tô thị(ngày 10-7):

dây SINO 2x1,5: 8000d/m

dây SINO 2x2,5: 13000d/m

dây SINO 2x4: 20500d/m

-giá của hoàng lưu 39 ngô quyền(ngày 10-7):

dây SINO 2x1,5:11500d/m (anh tiến lấy 100m cho mình)

dây SINO 2x2,5:18500d/m (anh tiến lấy 200m cho mình)

dây SINO 2x4:28200d/m (anh ấy lấy 100m cho mình)

post-1035-0-42115100-1345217429_thumb.jp

post-1035-0-83956700-1345217475_thumb.jp

post-1035-0-14681500-1345217521_thumb.jp

do đã đưa tiền rồi, thấy anh tiến làm ăn không thật thà,mình không làm với anh ấy nữa.thì anh ấy yêu cầu mình trả cho anh ấy thêm 2tr tiền công anh ấy đã chạy dây 2 tầng của nhà mình.

mọi người cho mình xin ý kiến.nên giải quyết như nào?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đây gọi là chém bạn ạ.nên nói rõ lí do mình không muốn làm cho ng ta biết.b nên đi tham khảo mấy nhà mới xây xog ý hỏi chủ nhà.ng ta mách ngay.ng việt nam mà

Đây gọi là chém bạn ạ.nên nói rõ lí do mình không muốn làm cho ng ta biết.b nên đi tham khảo mấy nhà mới xây xog ý hỏi chủ nhà

Đây gọi là chém bạn ạ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

của hàng này bé thôi nhiều lúc nó làm ăn vớ vẩn lắm

nhưng nói gì thì nói lỗi cũng 1 phần do bác

người ta bảo yên tâm về giá thì bác cũng lên yêu cầu cho xem bảng giá chứ, còn khi bác đã để ng ta làm cho mình rồi thì đồng nghĩa bác đã chấp nhận giá cả của họ ===> cái này là phải rút kinh nghiệm nếu lần sau làm nhà tiếp

còn việc trả 2 tr là đúng rồi vì đây là tiền công. tiền công tách riêng với tiền mua vật liệu, có làm thì phải có công chứ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Để thuyết phục, mọi thông tin đưa ra cần phải chính xác, chí ít cũng cần có 2 báo giá để so sánh.

Mọi thứ cần minh bạch, rõ ràng, tránh những hiểu lầm, tranh cãi đáng tiếc sau này.

đợi mình tìm lại hoá đơn rồi sẽ pot lên,không lại nói mình ăn nói không chứng cứ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

toi biet anh tien va anh luu. anh tien lam tho dien nuoc den cua hang anh luu mua day va anh luu ban gia ban buon cho anh tien va anh tien xin hoa don cua hang viet gia ban le de an chenh lech do cua hang moi mo ko co kinh nghiem len de anh tien lam vay mong cac bac thong cam.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Vô tình bực minh vì chuyện này nên đêm không ngủ được. Có phải cửa hàng Hoàng Lưu ở đối diện nhà hàng Minh Quang ko?cửa hàng này giá ổn mà.

Chắc tại tên Tiến kia xin hóa đơn khống rôi tự ghi vào thôi. Mình xây 2 cái nhà toàn lấy đồ ở đó mà, giá cả ổn định mình đi khắp các cửa hàng khảo giá rồi mới quay về đó lấy mà.

Đúng là thơi kỳ cạnh tranh bằng nói xấu có khác.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...