Chuyển tới nội dung

Hàng Cổ Quý Hiếm 8910i black

Recommended Posts

54 phút trước, Anh Nông Rân đã nói:

Nghe đồn sang 2022 cắt 2G. Mua sưu tầm cũng đẹp

Bác nghe tin nửa vời quá, thông tin là hết hạn truy cập internet, tức là các máy sẽ ko vào đc mạng, còn nghe gọi vẫn bình thường. Bác định dùng 2G làm gì?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

4 phút trước, thedanls86 đã nói:

Bác nghe tin nửa vời quá, thông tin là hết hạn truy cập internet, tức là các máy sẽ ko vào đc mạng, còn nghe gọi vẫn bình thường. Bác định dùng 2G làm gì?

Bạn có hiểu vấn đề mình đang nói không? Điện thoại đời cũ chỉ có chip 2g; KHÔNG CÓ chip 3g, 4g sẽ KHÔNG NGHE GỌI được từ năm 2022 nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

15 giờ trước, bb_cuchuoi đã nói:

Bạn có hiểu vấn đề mình đang nói không? Điện thoại đời cũ chỉ có chip 2g; KHÔNG CÓ chip 3g, 4g sẽ KHÔNG NGHE GỌI được từ năm 2022 nhé.

Theo thống kê của Cục Viễn thông (Bộ Thông tin - Truyền thông), hiện Việt Nam có khoảng 132 triệu thuê bao, trong đó thuê bao 2G chiếm khoảng 50%, tương đương khoảng 65 triệu thuê bao. Mỗi nhà mạng đều đang có vài chục triệu thuê bao 2G (có thể sử dụng với điện thoại không thông minh, được người dân thường gọi là "cục gạch").

Do vậy để bỏ ngay thì còn xa, ae cứ theo đam mê thích thì vẫn nhấc bình thường, những dòng này bây giờ ae chỉ dùng làm máy phụ theo sưu tầm theo sở thích thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Lúc 22/10/2021 at 17:39, NHẤT LỘC PHÁT đã nói:

có TÂY BA LÔ tham gia rồi ace nè 😀

Anh tây này chơi quả này khó dịch quá anh. 

Ở Ls mình hình như chưa có team nào chơi hàng cổ này nhỉ? Các tỉnh khác thấy ae sôi động lắm, thấy có nhiều con phê cực

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trc e có 1 con 8910 zin đẹp. Phải nói đến giờ này chưa thấy cây nào đẹp thế ở ls. Sau bán cho 1 anh ở bắc ninh đc 5 hay 6 củ k nhớ lắm. Hàng này giờ ít người chơi lắm, mà máy này xấu, tìm thì đầy chứ đâu có hiếm có khó tìm. Hàng cổ thì e còn 1 đống máy nokia chưa qua sử dụng, từ đời 5233, n97 ... giờ vứt góc. Máy cổ ở ls trc cũng khá nhiều ngươi chơi. Tiêu biểu là a việt sam. Nick là superstart trên chợ hay sao ấy. Giờ cũng bỏ rồi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

22 phút trước, lazy94 đã nói:

Trc e có 1 con 8910 zin đẹp. Phải nói đến giờ này chưa thấy cây nào đẹp thế ở ls. Sau bán cho 1 anh ở bắc ninh đc 5 hay 6 củ k nhớ lắm. Hàng này giờ ít người chơi lắm, mà máy này xấu, tìm thì đầy chứ đâu có hiếm có khó tìm. Hàng cổ thì e còn 1 đống máy nokia chưa qua sử dụng, từ đời 5233, n97 ... giờ vứt góc. Máy cổ ở ls trc cũng khá nhiều ngươi chơi. Tiêu biểu là a việt sam. Nick là superstart trên chợ hay sao ấy. Giờ cũng bỏ rồi

Đến giờ này thì đương nhiên vỏ máy phải có trầy xước rồi, chứ máy zin mà còn đẹp thì giá nó ngang với 88 rồi, ae mỗi ng 1 sở thích, mình thích cái dòng này vỏ titan, muốn quất đi để thêm tiền nhập mầu gold 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...