Chuyển tới nội dung

LS- Bán máy ảnh fujifiml a850

Recommended Posts

Muốn lên đời máy nên bán. Fụ kiện gồm cáp USB, thẻ nhớ 4G xịn (200k), Bao. Giá 1tr150

(Fix mạnh cho ai nhanh chân. đầy đủ phụ kiện nhé.)

http://cholangson.vn...-fujifilm-a850/

Và máy tôi mua của đồng chí chinsu này nhé.

Còn ai mua tôi bán cho với giá 700k. nhưng không bao, không pin, không thẻ nhé không fix nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác này ngày xưa mua của em có 800k còn mặc cả lên mặc cả xuống giờ bán 1150k

ực

Có mắt mà như mù. Lúc bán cho tôi có mỗi cái máy không có phụ kiện gì kèm theo. Nay mua thêm thẻ nhớ 4G + USB + Bao đựng = 400k rồi. Tôi đã fix 50k. vì mua máy về không dùng đến toàn để trong tủ. Mà ai có mua tôi vẫn fix nhiệt tình mà.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nếu là thế thật thì mang tiếng quá! Làm ăn thế bao giờ chửa????

Nên đọc kỹ toppíc của nó đã rồi hãy phát biểu nhé. Chứ ngồi mà nghe rồi phát biểu linh tinh thì cũng có ra cái gi đâu. Có phải biết suy nghĩ vì sao tôi bán giá cao hơn chứ

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cậu TP-Link này hình như là con buôn thì phải, mình thấy bán cả chim, cho' rồi bây giờ là máy ảnh. Chắc dạo này làm ăn thua lỗ

Tôi CBCC đàng hoàng nhé. Chơi chán , có thừa không cần thì bán. Có sao không bạn. Tiền tôi lúc nào trong túi cũng rủng rỉnh 1000 - 2000k. Có thiểu tôi cho vay. Lãi nhẹ thôi :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nên đọc kỹ toppíc của nó đã rồi hãy phát biểu nhé. Chứ ngồi mà nghe rồi phát biểu linh tinh thì cũng có ra cái gi đâu. Có phải biết suy nghĩ vì sao tôi bán giá cao hơn chứ

bạn bán thì người khác có quyền nhận xét chứ . Sao nói nặng lời vậy bạn.

Buôn bán là phải có lãi (đôi khi lỗ vì lúc mua ko dc hời).

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn bán thì người khác có quyền nhận xét chứ . Sao nói nặng lời vậy bạn.

Buôn bán là phải có lãi (đôi khi lỗ vì lúc mua ko dc hời).

Thank bạn. Đúng là mình có mua lại và bán với giá cao hơn, vì mình đã bỏ thêm tiền để mua thêm phụ kiện mới cứng (không để trần như nhộng), nên giá có cao hơn là đương nhiên, mình chỉ không thích cái kiểu không biết lại nói linh tinh ảnh hưởng đến danh dự người khác, đọc thấy không chấp nhận đươc (đính chính là mình không buôn bán máy ảnh, mà chán không dùng nữa thì bán cho ai cần thôi)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Có mắt mà như mù. Lúc bán cho tôi có mỗi cái máy không có phụ kiện gì kèm theo. Nay mua thêm thẻ nhớ 4G + USB + Bao đựng = 400k rồi. Tôi đã fix 50k. vì mua máy về không dùng đến toàn để trong tủ. Mà ai có mua tôi vẫn fix nhiệt tình mà.

bác đã sửa lại cái topic của bác rồi thì em mới rõ chứ

để như hôm đang topic em thấy thế nên spam thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

sài 1 thời gian lỗ có 50k thế thì có mà tôi mua chơi mãi đc
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

sài 1 thời gian lỗ có 50k thế thì có mà tôi mua chơi mãi đc

tôi bán tôi phải giao giá cao chứ. Không quá giá thị trường thì thôi. \\\\\\ Có thằng ngu mới bán giá rẻ hoặc hàng nát bét, sắt vụn. Mà tôi vẫn fix giá cơ mà.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...