Chuyển tới nội dung

Cảnh báo mọi người về quán bún ốc Hà Nội số 7 Đường Thành

Recommended Posts

Tôi rất mê món bún ốc Hà Nội. Sáng nay nghe quảng cáo của ông Mr.ck tôi qua quán số 7 Đường Thành ăn thì nói thật với ae thất vọng vô cùng về chất lượng. Đã thế về còn bị đau bụng gần chết cả ngày không ăn được gì. Khả năng do nhà hàng cho ăn ốc cũ. ( Bất lương wa' ) Các bạn cần cẩn thận để khỏi bị như tôi nhé!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn đừng vội kết luận như vậy. Đau bụng có thể do nhiều yếu tố. Tớ thì ko an bún ốc bao giờ.Nên đặt ra câu hỏi liệu có bao nhiêu người ăn bún sáng nay ở quán đó và liêu có bao nhiêu người bị đau bụng như bạn.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nói chung món ốc có người ăn vào chả sao nhưng có người ăn thì hay bi lạnh bụng . thế lên nhiều khi ko hợp món no thế nếu ngộ độc thì tất cả khách ăn ở đó đều ngộ độc sao lại mỗi bạn bị ngộ độc ... minh đi ăn ốc cũng bị đau bụng suốt còn máy thằng bạn nó chả sao cả

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Quản trị

Các chủ đề đưa thông tin không có căn cứ, minh chứng được coi là không hợp lệ. Nếu thành viên lên diễn đàn để thắc mắc về sản phẩm, dịch vụ xin vui lòng đưa ra căn cứ và minh chứng.

Chủ đề này sẽ được đóng lại.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...