Chuyển tới nội dung

Tìm 1 cây s23u or mi 13u cũ trải nghiệm

Recommended Posts

người dùng bán thì thiếu gì, mỗi tội tiền thu về không đủ mua cả máy đời trước thì chẳng muốn bán luôn. hôm giáp tết mang cái s23ultra ra quán được trả số tiền mà nếu bán lúc đó thì còn chưa đủ mua s22ultra cũ của quán bán. nghĩ cái cảnh bán xong còn phải thêm tiền để "lên đời" đúng chán.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

14 phút trước, chủ chứa đã nói:

người dùng bán thì thiếu gì, mỗi tội tiền thu về không đủ mua cả máy đời trước thì chẳng muốn bán luôn. hôm giáp tết mang cái s23ultra ra quán được trả số tiền mà nếu bán lúc đó thì còn chưa đủ mua s22ultra cũ của quán bán. nghĩ cái cảnh bán xong còn phải thêm tiền để "lên đời" đúng chán.

Quán đâu chả thế bác, nhập rẻ và bán giá " thị trường", tiện hỏi bác còn s23u k, hehe

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

1 tiếng trước, Nghiaitme đã nói:

Quán đâu chả thế bác, nhập rẻ và bán giá " thị trường", tiện hỏi bác còn s23u k, hehe

may đợt đấy không bán nên vẫn còn để mà dùng, chứ bán xong thêm tiền "lên" s22u thì giờ có khi bán đi lấy tiền rồi lại thêm $ để "lên" s21u cũng nên

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

10 giờ trước, Nghiaitme đã nói:

E tìm 1 trong 2 cây này để trải nghiệm mãi k thấy ai ở ls bán, shop thì đắt quá, bác nào có zalo e 0974467297

có 1 cây s23u màu đen hàng Việt Nam còn đủ hộp máy đẹp 98 cận 99%, bản 12/512, bảo hành máy đến 28/2/2024 này. Giá đẹp 17,9t

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

23 giờ trước, chủ chứa đã nói:

may đợt đấy không bán nên vẫn còn để mà dùng, chứ bán xong thêm tiền "lên" s22u thì giờ có khi bán đi lấy tiền rồi lại thêm $ để "lên" s21u cũng nên

Giờ bác còn muốn bán k, giá ok thì vào việc

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...