Chuyển tới nội dung

Sim 6789 -sống bằng tình cảm-san bằng tất cả mà chỉ có vài trăm nghìn tin không các bác...

Recommended Posts

600k ban mua được bao nhiêu sim ? mình có bán đây

uh mày lấy ở đâu số 6789 đầu 11 số của viettel mà 600k thì tao mua cho mày cả container luôn

thích thì mày đi cãi nhau với viettel nhá , mày nên nhớ sim viettel kể cả là 11 số thì cũng là đắt hơn so với sim vina, mobi , số của tao đang rao là viettel ra giá 2tr mua thẳng , còn dùng hợp đồng thì mỗi tháng 200k trong 18 tháng , đc chưa ????

kể cả ko đc đến 1triệu đi nữa thì mày thấy trả cái giá 300k cho 1 cái sim như thế có kệch cỡm và nửa mùa ko ?

mày nghĩ viettel nó NGU như nhà mày à mà ra giá 2triệu để cho chúng mày trả 300k ? khi nào mày là bố viettel thì mày thích ra giá 50k cũng kệ con mẹ nhà mày

loại vl viết chính tả còn sai , còn ngọng như mày thì tư cách loz j mà hỏi tao mua đc bao nhiêu !!!!

tao muốn mua CHẤT XÁM cho mày , đc ko ???

đ*o mua thì thôi làm đ*o j phải vào móc cứt dìm hàng người ta , hay chủ topic động đến bát cơm nhà mày , chủ topic mà bán đc cái sim thì nhà mày chết đói à ?????????

thay mặt chủ topic mời m biến khỏi đây , đ*o có tự trọng còn ra giọng học thức !!!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

là người ân nói lên có học một tý ,

tao thấy mày ăn nói không có hoc tẹo nào

đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm lao vào toppic người khác thể hiện giá cả :D :Dvào chợ mà tỏ ra nguy hiểm thì ít người đc như mày lắm :D đừng nhắn tin cho t nhé anh chàng rẻ rách. :D thích cứ nhã máy t,t call lại cho :D
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm lao vào toppic người khác thể hiện giá cả :D :Dvào chợ mà tỏ ra nguy hiểm thì ít người đc như mày lắm :D đừng nhắn tin cho t nhé anh chàng rẻ rách. :D thích cứ nhã máy t,t call lại cho :D

1 khi đã rẻ rách đi dìm hàng phá giá người khác thì đương nhiên phải chui rúc rồi bạn ạ

đẳng cấp bẩn bựa thì chỉ sống trong cống rãnh , chỉ dám nháy máy thôi chứ làm j dám ra mặt . hi hi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

haha e o vung 6 moi ra ma cac a thanh pho dang cap sim 11so :D

Nhà mạng nó quy định sim 11 số thì dân thành phố ko đc dùng à ??? chỉ giành cho vùng 4 . vùng 5 nhà chúng mày thôi à ???

sim 11 số thì sao ???? hợp túi tiền là đc , hay mày lại bảo phải dùng sim 10 số mới là ĐẲNG CẤP ????

đẳng cấp ở cái VÍ CỦA MÀY CHỨ KO PHẢI Ở CÁI SIM , MÀY NGHĨ AI DÙNG SIM 11 SỐ CŨNG LÀ ĐẲNG CẤP THẤP À ???? THẾ NHỮNG CÁI SIM 11 SỐ CÓ GIÁ VÀI CHỤC TRIỆU Ở ĐÂU RA THẾ ? HAY BỌN NHÀ MẠNG TỰ SƯỚNG

TRẺ TRÂU VL

đời con cháu mày sau này sẽ là sim bao nhiêu số ???? mày khác lập công ty rồi khác sản xuất sim 10 số đi , cho nó CHẤT

ko thì bây giờ mày mua sim 10 số để giành sau này làm của hồi môn cho con cháu mày đi , cho nó ĐẲNG CẤP

đúng là loại KO CHỊU tiến hoá ! nhìn lại xem mày có bị HUYỀN ĐỀ ko ??? nếu huyền đề thì tao xin lỗi vì đã nặng lời với 1 CON VẬT THÔNG MINH BIẾT VIẾT như mày

XIN LỖI CHỦ TOPIC VÀ NHỮNG NGƯỜI KO LIÊN QUAN MÀ LẠI ĐỌC NHỮNG BÀI VIẾT NÀY CỦA MÌNH , NHƯNG MÌNH KO NÓI THÌ LŨ NGU NHƯNG KO NGUY HIỂM KIA SUỐT ĐỜI KO SÁNG ĐC CÁI ÓC , CỨ NGHĨ BẢN THÂN HAY LẮM , THẬT RA CHỈ LÀ MẤY THẰNG RẺ RÁCH BẨN THỈU LÚC NÀO CŨNG SỢ NGƯỜI KHÁC TRANH BÁT CƠM VỚI CHÚNG NÓ!!!! SORRY

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhà mạng nó quy định sim 11 số thì dân thành phố ko đc dùng à ??? chỉ giành cho vùng 4 . vùng 5 nhà chúng mày thôi à ???

sim 11 số thì sao ???? hợp túi tiền là đc , hay mày lại bảo phải dùng sim 10 số mới là ĐẲNG CẤP ????

TRẺ TRÂU VL

đời con cháu mày sau này sẽ là sim bao nhiêu số ???? mày khác lập công ty rồi khác sản xuất sim 10 số đi , cho nó CHẤT

ko thì bây giờ mày mua sim 10 số để giành sau này làm của hồi môn cho con cháu mày đi , cho nó ĐẲNG CẤP

đúng là loại KO CHỊU tiến hoá ! nhìn lại xem mày có bị HUYỀN ĐỀ ko ??? nếu huyền đề thì tao xin lỗi vì đã nặng lời với 1 CON VẬT THÔNG MINH BIẾT VIẾT như mày

:D :D :D :D :D bạn này giống mình nóng tính,gét cái bọn a dua đua đòi a chí a chó :D :D

-chúc chủ thớt đắt hàng

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Haizz các bác ơi em lập cái toppic này là để bán sim 0167 220 6789 với giá có rẻ hơn thì trường vài trăm nghìn, điều này đúng hay sai thì mời các bác tra google để biết giá chung

các bác có sim dạng này mà bán rẻ hơn và có chút chất xám để nghĩ ra cái title toppic thu hut ng mua thì lập hẳn 1 cái toppic mà rao bán làm gì phải vào đây dìm hàng em chứ

em cảm ơn các bác đã bảo vệ quyền lợi cho em, mấy bác vào dìm hàng em thì nên rút kinh nghiệm lần sau, em ko muốn nói những lời xúc phạm đến các bác ấy làm gì

mà ở đây không có quản lí hay sao ý các bác nhỉ? có nội quy nào xử lí nhưng kẻ dìm hàng này ko ạ?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thì ra là mày gọi cho tao nói thi to mồm doạ xử tao

xuống đây tao cho mày địa chỉ nhà toa không cần phải tìm đâu

đặt chân xuống đất hl này mày chỉ mang xác về thôi lên đừng có doạ tao

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

haha sory chu toppic nhe to' cung me sim nen thu cham ngoi qua xem co ai cai nhau ko hoa ra co that.may og nay dinh thit nhau nua co day.mau chien qua.hoho.thuc ra sim dep hay ko thi mot la sim qua dep moi ng cong nhan con mot loai sim dep nua la dep cho tung nguoi tung ca nhan.mong a e cham dut moi hanh dong qua khich.co tran cai nhau toppic soi noi han len haha

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...