Chuyển tới nội dung

Nhà nghỉ BÌNH AN __it 's your house ! ( Mới Khai Trương .........)

Recommended Posts

chưa hình dung ra địa điểm bác up ảnh lên để e xem đc. k?

Đằng sau khách sạn Kim Sơn bác à ? Bác biết sư đoàn 37 trên đốc đồn chưa , đối diện cổng chính luôn ? Yên tĩnh thoáng mát

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

4-5 người vào 1 phòng đơn được k anh, có tiện lợi an toàn k :x

4 5 ng` vào thì ngột ngạt quá a` ? mời bác lấy phòng 2 Giường 1m6 2m cho nó rộng rãi an toàn ?? :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

oài đi chơi về khuya vợ khoá cửa không vào được giá 1 phòng đơn nhưng 2 người nằm là bao nhiu hả bác :D

phòng đơn đẹp thoáng mát , 1 giường 1m6 2m , 1 tivi LCD , 01 bàn trà 2 ghế 200k , còn 2 gường phòng rộng gần gấp đôi 300k ...TRân trọng kính mời các bác !!! :D :D :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khi nào nhất định em sẽ ghé qua nhà bác ủng hộ nha!nhưng không biết giá thuê theo h thì sao hả bác.hj, e có nhà rồi, thi thoảng thay đổi không khí thôi. AK, tiện đây quảng cáo tí. Bên e chuyên cung cấp dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng điều hoà, tủ lạnh, máy giặt, bình nóng lạnh đó. ACE trong chợ ls mình có nhu cầu thì ủng hộ e nha. 0919918804

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thank chú Quang Pro ! Riêng anh em chợ khuyến mại ko giới hạn cho anh e xả Stress tẹt ga ! hơn nữa loại sịn luôn , bảo đảm an toàn tuyệt đối !!!! :D ( Nếu cần )

mình chưa rõ cái chỗ tô đỏ lắm.phiền bạn nói rõ thêm và cho xin cái địa chỉ bữa nào ghé qua :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...