Chuyển tới nội dung

lạng sơn - tìm việc cần người như mình

Recommended Posts

Hì,mình cũng chẳng biết gọi là gì được,đại khái là đã 1 lúc nào đó có thể bạn nghĩ:"Giá như có bàn tay 1 người đàn ông thì...!" Có thể chỉ đơn giản là thay 1 cái bóng điện cháy hay đóng lại cái chân ghế bi cập kênh,nhưng chính bạn-1người con gái-lại không biết phải làm sao?

Bắt nguồn từ suy nghĩ như vậy nên mình chợt nghĩ:"Sao mình không làm điều này nhỉ?Có thể giúp những gia đình đó mà mình cũng có việc phù hợp với mình..."

Vì vậy, mình đăng tin này nếu bạn nào gặp khó khăn trong những việc như vậy có thể gọi điện thoại cho mình,mình sẽ giúp,còn về thù lao thì tuỳ công việc,nhưng sẽ rẻ ,vì CV này chủ yếu mình muốn giúp đỡ thôi(với lại tránh tình trạng rỗi việc đi chơi nữa^^)

và cuối cùng,đây là sdt:0974846681 gặp Giangpost-374-129732422453_thumb.jpgpost-374-129732443514_thumb.jpg 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hì,mình cũng chẳng biết gọi là gì được,đại khái là đã 1 lúc nào đó có thể bạn nghĩ:"Giá như có bàn tay 1 người đàn ông thì...!" Có thể chỉ đơn giản là thay 1 cái bóng điện cháy hay đóng lại cái chân ghế bi cập kênh,nhưng chính bạn-1người con gái-lại không biết phải làm sao?

Bắt nguồn từ suy nghĩ như vậy nên mình chợt nghĩ:"Sao mình không làm điều này nhỉ?Có thể giúp những gia đình đó mà mình cũng có việc phù hợp với mình..."

Vì vậy, mình đăng tin này nếu bạn nào gặp khó khăn trong những việc như vậy có thể gọi điện thoại cho mình,mình sẽ giúp,còn về thù lao thì tuỳ công việc,nhưng sẽ rẻ ,vì CV này chủ yếu mình muốn giúp đỡ thôi(với lại tránh tình trạng rỗi việc đi chơi nữa^^)

và cuối cùng,đây là sdt:01255963164 gặp Giangpost-374-129732422453_thumb.jpgpost-374-129732443514_thumb.jpg

Hay đấy nhỉ biết đâu một lúc nào đấy tôi cần đến bạn . Nghề tay trái của bạn à , hay nghề chính ??

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hay đấy nhỉ biết đâu một lúc nào đấy tôi cần đến bạn . Nghề tay trái của bạn à , hay nghề chính ??

thật ra giờ chỉ là mình thấy nhiều nhà vì 1 lí do nào đó không có đàn ông ý,thì nhiều việc họ không thể làm,chỉ ước ...nên mình hi vọng có thể làm được j đó giúp họ(chứ giờ nình không nghĩ là nghề nghiệp j đâu^^)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thật ra giờ chỉ là mình thấy nhiều nhà vì 1 lí do nào đó không có đàn ông ý,thì nhiều việc họ không thể làm,chỉ ước ...nên mình hi vọng có thể làm được j đó giúp họ(chứ giờ nình không nghĩ là nghề nghiệp j đâu^^)

Sao có người tốt vậy trời : ((

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thế em là đàn ông mai anh xuống vã hộ em cai xe phát hôm nay vừa bị thủng :D dc k anh zai tốt bụng

ai cũng vậy cả thôi,nếu thật sự cần đến 1 người giúp thì tất nhiên có chỗ gọi thì vẫn tốt mà

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mong là người tốt, chứ đừng lấy đó làm ý đò đen tối! Nếu phạm phải tội trong Bộ Luật Hình Sự thì sẽ tăng hình phạt! Mong là bạn giúp người khác với lòng tốt chứ không có ý đồ gì khác.

thank,nhưng phải nói lại là nếu mình có ý đồ khác thì chỉ có 1 ý đồ phụ là kiếm thêm ít tiền,ít quan hệ XH,bạn bè cho chính mình thôi,còn như ý bạn nói mình mà có ý đấy chắc tù mọt rồi,vì ko phải mình mới có ý mà từ hồi bé mình đã theo papa đi làm như vậy oy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...