Chuyển tới nội dung

aoe nào có bít chỗ nào ở ls dượt chào mào ko nhỉ

Recommended Posts

thi mang no di phu kin lai ma.hoc hoi thoi ma o nha no cung cha co doi thu nen ko thanh chim duoc

Rảnh alo tôi o936.900.091 mang qua nhà tôi dợt tạm trước cũng được, nhà có 7 con cũng tạm đủ giọng đấy! Nếu chim có tố chất treo gần cho học trực tiếp, giờ mùa rét CLB chào mào không dợt mấy đâu! Nhà tôi ở dãy 6 đường Tông Đản ( ngay cuối sân bóng Khu Gia Binh nhé!)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

vay de may hom nua choi dep em mang wua nha bac colaso nha.nha co ca chim chong lan mai co nhung ko co con nao hot hay nen phai mang di duot tien hoc hoi cach sem chim lun

Mình cũng mới chơi chào mào được 2 năm, chưa có con nào gọi là xuất sắc cả, cũng chưa lên giàn đấu bao giờ. Vì đam mê nên cứ chơi theo cách của mình thôi. Chơi CLB như bác Thắng, bác Nhân thì gọi là chuyên nghiệp, còn chơi kiểu mình tạm gọi là hạng 2, hạng 3...gì gì đại loại là nghiệp dư. Nếu thực sự bạn mới chơi thì tạm giao lưu sơ sơ được, còn hơn nữa thì đúng phải ra gặp bác Nhân bạn nhé!

À biết khu gia binh là ở đâu chưa? ở ngã tư Dốc Đồn đi lên 1 đoạn thấy cái sân bóng quân đội đó! Nhà mình ở đoạn cuối sân bóng nhé!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ai bít bảo mình nha đang có 2 con chim cm non cần luyện giong. :)

Bạn hãy mang chim ra 117 trần đăng ninh vào mỗi sáng thứ 5 và chủ nhật để dượt chim và học hỏi kinh nghiệm nuôi cũng như chăm sóc chim bạn nhé. K cứ phải có chim hay đâu bạn ạ, chỉ cần bạn có nhiệt huyết thì chim bạn sẽ hay như mấy bậc tiền bối thui mà

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...