Chuyển tới nội dung

aoe cho hoi 117 tran đăng ninh ở đoạn nào nhỉ hôm qua mang cm ra tìm mãi ko thấy

Recommended Posts

Ui zời! Lúc đấy không biết rút alo ra hỏi 1 trong những người đã tư vấn cho ông ở topic trước! 117 Trần Đăng Ninh chính là chỗ gốc Si to đùng nhìn ra thấy Bùng Binh CATP cũ, vào hiệu ảnh hỏi anh Nhân cho em dợt con mào nhà em phát! Anh í dẫn ra đàng sau nhà có nguyên 1 rừng chào mào treo từ T1 lên T3.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

e có số của a rồi.tìm ko thấy dịnh gọi cho a nhưng thàng em cứ đòi đi chợ chon cho nó 1 con nên thôi.vậy sáng thứ 5 em mang chim ra đó nha.ra tới đó e alo cho a nha

Ấy chết! Ra 117 Nình Đăng Trân đừng gọi tớ! Tớ không phải anh Nhân ở 117, chỉ biết thôi, mà cũng chưa đủ tuổi để đem chim ra treo gần đấy chứ không nói là treo cùng đàn mào nhà anh ấy! Có nhã ý " rao nưu" với tớ thì lên gần sân bóng quân đội ( ngã 4 Dốc Đồn rẽ phải đi lên khoảng 300m) nhá! Tớ luôn sẵn sàng!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nước chè thì được còn thuốc lào thi e chuy.

ma a noi thế thì cm e có mấy tháng mang ra chắc ko song mất.sáng thứ 5 e lên nhà a calaso nha lên e alo cho.

Ái dà! Lên cứ alo trước để tớ còn chuẩn bị nhá! Vì ngày thường tớ đi làm, nếu cty có việc tớ phải lên cửa khẩu thì không thể chạy về nhà được, còn không thì vô tư, tớ chỉ cần đến cty điểm danh chấm công xong là về dợt chim lun!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...