Chuyển tới nội dung

Nokia 2700 đang xài bình thường bổng bị lỗi Contact Service, bán giá hữu nghị cho ae cặp xài ok

Recommended Posts

EM có cái nokia 2700 trước còn đi học ở hà nội mua tại FPT Store HỒ Tùng Mậu, còn nguyên tem FPT chính hãng.

Đang xài bình thường, 1 hôm vợ mang ra thay cái sim khác vào thì khởi động màn hình trắng hiện lên từ CONTACT SERVICE màu đỏ sau đó tắt nguồn. Em thử khởi động lại vài lần nhưng vẫn tình trạng y như thế.

MAng ra mấy cái tiệm điện thoại ở thị trấn Lộc Bình thì bọn tiệm bảo bị lỗi cặp nguồn, thay cặp nguồn mới sử dụng được nhưng phải để máy vài ngày nó gửi lên lạng sơn người ta thay cho. Em đành mang về vì sợ để vài ngày sau lại nhận máy nó lý do này nọ vẫn chưa gửi đi sửa, trong lúc đó nó luộc hết đồ zin nokia đi thì tiu.

Máy em màu đen, dáng nilong quá kỹ nên còn bóng bảy và mới lắm nhe. Thẻ 1Gb theo máy từ khi mua. Hàng chính hãng chưa khui hay bung gì của FPT luôn. Mua tháng 4 năm 2012.

Em đợi có dịp ra tp thì mang đi sửa nhưng loay hoay mãi vẫn ko rãnh.

Nay cần nhượng lại cho anh em này biết khắc phục lỗi này lấy về xài. Em cũng đt cho 1 tiệm ở tp lạng sơn hổi thì nó cũng bảo lỗi đó chỉ cần thay cặp nguồn là ok ngay, giá dịch vụ là 50k.

Cam đoan tình trạng máy móc như mới, khởi động bật lên màn hình -> hiện lên dòng Contact Service màu đỏ rồi tắt nguồn. The end. tiếp tục khởi động thì em nó vẫn như vậy.

Em ở thị trấn Lộc Bình. Đối diện trường cấp 3 Lộc Bình.

Anh em nào trả giá cao nhất em bán luôn vậy vì chẳng biết ra giá thế nào cho hợp lý.

Máy móc ko bị hỏng gì trước khi bị lỗi nhe, camera, nghe nhạc, online gprs bình thường hết.

01666.496965

Xin anh em cứ đưa giá trên topic và để lại số điệ n thoại để em liên lạc ạ.

Note: đến hết 14h thứ 5 (ngày mai) anh em nào đưa giá cao nhất em bán ngay ạ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em ko biết giá thế nào là hợp lý nên anh em nào cần cứ cho em cái giá trên này, cao nhất em bán ngay vì để ở nhà cũng chẳng làm gì.

Máy có thẻ 1Gb theo máy từ khi mua, dán keo nilong từ đầu đến chân, tháo ra chắc y như mới. Pin zin không phù không chảy, trước xài nghe gọi tầm 4 ngày.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

101k a ơi

Nói chơi chứ ai být nó bị hỏng mỗi cái đó thui

Mua vậy khác gì mua xác máy

Nếu mà mất có 50k sửa sao a ko giửi cho vietel hoặc mấy tiệm uy tín như hà đức, đức thịnh

A bán vậy ai dám tin mà mua

Nêu mới zin chắc trc a mua ko dưới 1tr5 mà giờ rao bán máy lại ko mở đc nguồn ai dám bung máy a ra kiểm tra xem lỗi gì nữa ko

E khuyên a đi sửa đi rùi bán chắc đc 700k( nếu thật sự chỉ hỏng nguồn )

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

khj mua thj mình cho anh em bung máy check thoải mái, nếu đúng như lời mình nói thì mới mua, hi...

cũng có người đt bảo mình gửi xe bú ra tp nhưng thiết nghĩ có wen biết gì đâu mà gửi, lỡ như ngươì ta nhận mà bảo không thì .....>>>>>>>>>?????

tình trạng máy móc mình cho anh em bung máy ra xem xét hết, đúng hoàn toàn thì mua, không đúng bao anh em ưống nước làm wen. hj

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nếu bật nguồn lên mà hiện chữ contac luôn thì do phần cứng 100%, cái này có thể do nguồn hoặc CPU

Còn bật nguồn lên mà ko có sim ấn vào chấp nhận mà bị contac thì do phần mềm

nếu sửa phần cứng hết 5 lít thật , để cho con chơi thôi . chia buồn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...