Chuyển tới nội dung

Dọn dẹp nhà cửa cơ cấu lại một chút

Recommended Posts

1.Ram zeppylyn 512mb buss 667 DDR2 ---->70k (kmc)

Ram 256mb buss 400 DDR1   ----30k

Lấy cả hai 90k cho nhanh

2.Ram dynet 1gb buss 800 còn bảo hành đến 01/04/2014  -----> 170k (kmc)

3.Điều khiển từ xa cho PC kết hợp cả chuột ( dân HTPC chuyên dùng ) mới 99%  ---->100k (kmc)

remote-media-dieu-khien-tu-xa-cho-may-ti

4.3 sạc zin của máy 1202 mới 99%  ----> 20k/cái (kmc)

5.Ổ cứng segate 20gb ata ( tháo máy chủ sever cũ ngày trước,nồi đồng cối đá ).Cho bác nào lắp HDD box lưu giữ liệu ngoài ----> 50k (kmc)

6.Tivi box KTS dijtal Dùng cho cả màn CRT và LCD ----> 100k (kmc)

7.CD LG có chức năng volume/play/pause cho bác nào chế nguồn ngoài nghe CD ko cần đến PC ---->40k (kmc)

8.Main máy tính liền chip Atom cắm điện quạt quay đèn sáng nhưng ko thấy lên màn ---->30k cho bác nào về phá

9.Cạc mạng TP link  cho bác nào chết Lan on ( nhất là main foxcon G31 )----> 15k (kmc)

10.Model zyxel 1 cổng mới 99% có kèm adapter ---> 50k (kmc)

11.Model zoom X5  5 cổng mới 95% có kèm adapter,thuận tiện cho bác nào ko muốn mất thêm tiền mua switch ---> 50k (kmc)

12.Model bilion 1 cổng full box mới 99% ( hàng cao cấp dùng cho mạng gia đình ) ---->100k (kmc)

13.Tạp pí lù :

ĐT Samsung SGH X480 hình thức xấu,không sạc,nghe gọi nt bình thường

ĐT LG Ku 250 ( có 3g + khe cắm thẻ nhớ ).Hình thức đẹp,ko sạc.rơi nước giờ khởi động lên nhưng ko vào được màn hình chính ( chưa đi sửa nên ko roc nguyên nhân )

ĐT AM 100 ngày trước dùng sim điện lực,giờ điện lực chả có sim nên chả biết dùng làm gì )

----> đống này 100k cho nhanh nhóe  

14.Đầu KTS citizen đời đầu còn mới đẹp.xem truyền hình KTS ,có khiển ------>120k (kmc)

15.Tai nghe motorola mới đét,nghe nhạc hay hơn nhiều so với mấy loại tai nghe tàu vớ vỉn ---> 20k (kmc)

16.Tai nghe zin máy 7610 mới đẹp,sưu tầm hoài cổ cho ai còn dùng S60 ---->20k (kmc)

17.Cáp USB cho các dòng máy S60.Bóc từ máy 7610 ---->15k (kmc)

Lấy 16+17 thì 30k cho nhanh

18.Hai ổ cứng maxto 40gb chân Ata tháo máy cũ cơ quan,chạy êm ru không vệt xanh đỏ.Thích hợp cho bác nào làm ổ cứng di động cài win

Giá 140k/1 cái --------------> đã bán 1 cái.Còn lại 1 cái.Bác nào lấy nhanh thì 130k

Còn nhiều nữa nhưng tạm thời thế đã.có gì up tiếp .................................................

01688.500.932

Toàn rác nên gạch đá thoải mái đi anh em. :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ké thằng bạn con ổ seagte 80g test bad 1 vết khoảng 5m  , vẫn nhận nhưng không lên win được 100k

up hộ thằng bạn luôn

sata à e?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Up hộ ông bạn. Kể mà ở trên đó là qua lấy mấy con Ram nhưng dạo này ko có việc gì trên ấy nên ko lên đó.hix

Cảm ơn ông.Giờ ko nghịch bên mảng máy tính nữa nên lâu ko quan tâm.Giờ lại đang hướng qua mảng âm thanh và HD

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...