Chuyển tới nội dung

Camera giám sát; Hệ thống báo trộm, báo cháy; khóa báo động với giá nhà máy cực tốt

Recommended Posts

đã nhận được mail. dao nay đắt hàng chứ? nhiều việc quá ko làm kịp thì alo mình giúp cho.

E xuống HN công tác đc hơn tuần nay rồi, hàng họ thỉnh thoảng có khách hỏi thăm, ở nhà cũng ko có việc mấy, nhiều việc quá nhất định sẽ alo bác giúp 1 tay ạ. dạo này bác có nhiều công trình ko? rảnh qua nhà e chơi có 1 số mẫu camera mới muốn giới thiệu cho bác xem, giá tầm tiền con 4521CM nhưng độ phân giải 600TVL, ảnh rất đẹp!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Bài trả lời 130
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

đăng ký tên miền động để kích hoạt có mất phí ko bạn ?

Nếu bạn đăng ký với http://dyn.com/ khi kích hoạt sẽ mất phí, 1 số website khác thì miễn phí subdomains và trả phí domains, 1 số website khác thì miễn phí cả subdomains và domains.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn ko có thì nói ko có chứ sao bảo mình hỏi như đùa, bạn sớt trên mạng xem bán đầy camera ko cần dùng điện đấy thôi, chỗ mình đang cần giám sát hiện chưa có điện nên mới có nhu cầu như thế.

Bạn có thể cho mình mở rộng tầm mắt ko? mình chưa hiểu nó ko chạy bằng điện thì chạy bằng gì...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Bạn có thể cho mình mở rộng tầm mắt ko? mình chưa hiểu nó ko chạy bằng điện thì chạy bằng gì...

ae cso nhu cầu ms hỏi,làm gì mà ae nói chữ vs nhau thế,có gì thỳ giải thích cho nhau hiểu là dc mà

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình thấy rao bán và đang tìm hiểu loại này, nếu chưa biết bạn tham khảo ở link này nhé:

http://www.techmartvietnam.vn/Default.aspx?tabid=280&action=detail&productid=37021

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình thấy rao bán và đang tìm hiểu loại này, nếu chưa biết bạn tham khảo ở link này nhé:

http://www.techmartvietnam.vn/Default.aspx?tabid=280&action=detail&productid=37021

E ko hiểu bác tìm hiểu đến đâu rồi... đó là camera 3G dùng pin như Pin điện thoại có khe cắm thẻ SIM, dùng công nghệ 3G và khe cắm thẻ nhớ để lưu dữ liệu, pin này có tác dụng như nguồn dự phòng trong trường hợp mất điện. Nếu bác muôn lây  mới đầu bác nói đến camera ko dùng điện thì e cứ nghĩ chắc nó phải chạy bằng xăng hay bằng nước chứ :)

Bác ko cho e mở rộng tầm mắt thì e sẽ cho bác mở rộng tầm mắt luôn: Trái tim của 1 camera nằm trên chip cảm biến hình ảnh (image sensor), chip này có nhiệm vụ bắt ánh sáng và chuyển chúng thành các điện tử, các điện tử này sau đó được chuyển thành các điện áp (để có thể đo lường được) rồi chuyển sang tín hiệu số... vậy thiết nghĩ nếu camera ko có điện thì nó sẽ làm việc như thế nào đây!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

E ko hiểu bác tìm hiểu đến đâu rồi... đó là camera 3G dùng pin như Pin điện thoại có khe cắm thẻ SIM, dùng công nghệ 3G và khe cắm thẻ nhớ để lưu dữ liệu, pin này có tác dụng như nguồn dự phòng trong trường hợp mất điện. Nếu bác muôn lây  mới đầu bác nói đến camera ko dùng điện thì e cứ nghĩ chắc nó phải chạy bằng xăng hay bằng nước chứ :)

Bác ko cho e mở rộng tầm mắt thì e sẽ cho bác mở rộng tầm mắt luôn: Trái tim của 1 camera nằm trên chip cảm biến hình ảnh (image sensor), chip này có nhiệm vụ bắt ánh sáng và chuyển chúng thành các điện tử, các điện tử này sau đó được chuyển thành các điện áp (để có thể đo lường được) rồi chuyển sang tín hiệu số... vậy thiết nghĩ nếu camera ko có điện thì nó sẽ làm việc như thế nào đâ

Đang tìm Camera dùng pin thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Đang tìm Camera dùng pin thôi

Bác có nhu cầu bên e cũng có loại đó, camera này có tính năng báo động bằng video call vì nó tích hợp 1 mắt cảm biến hồng ngoại PIR, khi mắt này phát hiện chuyển động của vật thể sống nó ngay lập tức thực hiện cuộc gọi video call đến số điện thoại đã đc cài sẵn từ trước. hiện bên e có 2 loại:

1d8c478f2e2ad1b701dbe8f07f946da1_5608104

a0a20b07aa5a2d9980137d29abe26a31_5608104

Bác có thể tham khảo thông số kỹ thuật tại link: http://astech.vn/vi/shops/3G-Video-camera/AST-3353G-154/

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...