Chuyển tới nội dung

ai có gà chọi trống bán k

Recommended Posts

ec ông nuôi đen vạy.do la con thang  bạn ỏ nhà trong ý chính là đàn gà con làn chuóc bảo bán ý.nó còn 2 con ko bít nó có bán ko.nhà còn con nào ko mang vào dá thử xem gà non thui nha

chết hết rồi còn 2 con mai thôi đang tìm ga trống cho 2 em no ông xem ở đâu có không bảo toi đến bắt

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hê hê...tớ cũng tính bán lại con chọi tía lần trước lấy của "troixanhmaytrang", lý do là ko có chỗ nhốt, thời gian dành cho chào mào hết rồi+nó ăn nhiều thóc quá mua ko kịp, cuối cùng tổng kết = 800 ngàn cho ae nào thích.Chờ trời sáng post hình cho xem. Ko thì qua Khu gia binh xem trực tiếp. Alo o936.900.091

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 con mãi làn chước kia ko cùng dòng đâu gà tôi với gà thằng bạn ko cho gép bao giờ cả tôi toàn mượn trống chỗ kacs thui.thán chước vừa mang mãi đi ngui song

tôi bắt  2 con mai nhà ban của ông chả cùng dòng với ga của nó bây giờ còn gì ông co con nào nua không để tôi vào xem gà tôi đẻ trứng rồi không có trống chán thật

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thàng em toi con 1 con thui. cha lien quan gi dến gà mãi nhà ong sất.cai nha thang ở chỗ hoàng di đi vào ý gà nó ko đụng hàng vớ ga thàn bạn tôi đâu tôi choi cung ko choi lon dong ma

hỏi thằng em ông xem bán bao nhiêu tiền gà được mấy tháng rồi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thàng em toi con 1 con thui. cha lien quan gi dến gà mãi nhà ong sất.cai nha thang ở chỗ hoàng di đi vào ý gà nó ko đụng hàng vớ ga thàn bạn tôi đâu tôi choi cung ko choi lon dong ma

tôi vừa mua được 1con ô tía hôm nao mang sang ông danh thư được không

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cư trạng 2,6  hay hon 1 ti cững được nhưng đừng 3k nha chết gà tôi đó

ga toi chua dược 1 năm ma

ex. gà tui 2k9 13tháng rồi hôm qua lấy đi đánh 4 hồ hỏng hết lông cánh rồi chẳng biết còn đánh đấm gì được nữa không lạng sơn mình ít người chơi ga hay sao ý không thấy ai vào giao lưu mấy nhỉ hjj

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...