Chuyển tới nội dung

lắp đặt mạng fpt miễn phí

Recommended Posts

ok mình cần câu trả lời này để pm sang cho thằng e vì nó cứ thắc mắc là miễn phí mà lại mất tiền

ko có gì. giải thích cho KH là nghĩa vụ của bên e. Mà nhà a có nhu cầu lắp mạng cứ alo cho em. Thank a

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em có 1 câu đố nho nhỏ . đố bác chủ topic lắp được mạng vào nhà em Phú Lộc 4 . gần nhà hàng Thiên trường. giải được câu đố này em tặng bác 500.000 

e nghe thấy cái tên phú lộc 4 là thấy chán lắm rồi. ở đấy làm gì có cột điện mà đi dây vào. trong đấy có nhiều người muốn lắp lắm. thế a có bạn bè gi, ai có nhu cầu muốn lắp thì alo e. thank bác.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko có cột thì treo nhờ nhà dân ko ko dk ak

đấy có phải cột của người dan đâu.  đấy là cột làm riêng ở khu phú lộc. Họ ko cho thuê. Nên bên e đành chiu. chứ ko thi sao lại ko kéo

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn cho hỏi khu chua tam thanh có hạ tầng chưa đang định bào bà dì nghỉ vnpt chuyển sang fpt lắp luôn modem wifi cho máu.có gì thông tin nhanh

chỗ đấy lắp đc a à

nhưng phải nói rõ địa chỉ để e đi khảo sát trước đã

thank a nhe

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ngay mặt đương luông đoạn mấy cái nhà nghỉ to tướng ý,mình ko nhớ số nhà đâu chỉ biết đối diện mấy cái nhà nghỉ to tướng đấy.có gì mai mình qua hỏi ý kiến xong thông báo cát mạng vnpt đã nhé.hôm nào lắp thì alo bạn sau thank nhiều

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ngay mặt đương luông đoạn mấy cái nhà nghỉ to tướng ý,mình ko nhớ số nhà đâu chỉ biết đối diện mấy cái nhà nghỉ to tướng đấy.có gì mai mình qua hỏi ý kiến xong thông báo cát mạng vnpt đã nhé.hôm nào lắp thì alo bạn sau thank nhièu

ok.a cứ hỏi ý kiến dì a đi. nếu dì a có nhu cầu thì gọi cho e. rồi e đi khảo sát, lắp trước rồi hãy cắt cho đỡ bị dán đoạn. ở chỗ đấy có nhà a huy số nhà 136 cũng lắp rồi. a xem có gần nhà a đấy ko. gần đấy thì lắp vô tư. thank a

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chú biết quán trà đá võng không cach đấy tầm 20m.nc là a nghĩ chỗ dấy mắc dk tại thấy gần mấy cái cột điện lắm

mai có time đã nhé

a em biết. gần bãi đỗ xe. chỗ đấy lắp tôt. khi nào a rỗi a hỏi hộ em.nếu lắp a lo em nhé.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

chắc là lắp thôi vấn đề ỏ cái vnpt giờ mà phá hop đồng thì hơi phí tiền.ko biết chính sách thu tiền bên đó ntn để hỏi rõ đã.nếu ngon lại cóvieejc cho chú làm

a chỉ cần ra bảo tạm ngưng thì họ khác cho cắt thôi, chắc nhà dì a sử dụng lâu rồi nhỉ. còn tính tiền cước thì trước 15. ngày nào sử dụng thì giả tiền ngày ấy. sau 15 thì tính tiền cả tháng. còn bên em cứ ngày nào sử dụng tính tiền ngày đấy nên khách hàng ko sợ thiệt.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...