Chuyển tới nội dung
  • 0

em có làm gì đâu mà các bác cho em mấy chữ '' tình trạng cảnh báo ''

Khắc_Việt

Câu hỏi

21 trả lời cho câu hỏi này

Recommended Posts

• 0
  • Quản trị

em không lừa lọc ạ

em không cướp giật của ai ạ

vậy sao lại có chữ tình trạng cảnh báo với em vậy mong amin giải thích giùm ạ

Cái này thành viên nào cũng có nhưng chỉ có thành viên đó mới thấy, mỗi lần bị cảnh cáo sẽ thấy tăng lên 1 bậc.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

em không lừa lọc ạ

em không cướp giật của ai ạ

vậy sao lại có chữ tình trạng cảnh báo với em vậy mong amin giải thích giùm ạ

cảnh báo thành viên vì khắc việt hay giảng giải về hiệu năng của các loại chíp  :D  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Cái này thành viên nào cũng có nhưng chỉ có thành viên đó mới thấy, mỗi lần bị cảnh cáo sẽ thấy tăng ... 

Cái này hiểu theo ý ad có nghĩa là ai cũng có cái dòng tình trạng cảnh báo đó (mặc định là như vậy) còn những ai bị cảnh báo sẽ hiện lên số lần bên cạnh đó và chỉ người đó mới nhìn thấy (sao ad không để cho cả nhà nhìn thấy nhỉ?).

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0
  • Quản trị

Ai cũng có dòng đó, còn ai bị cảnh cáo thì sẽ có số lần cảnh cáo và lý do tại đó.

Về lý thuyết thì số bài viết nhiều thể hiện thành viên đã hoạt động lâu trong diễn đàn, điều này mang lại uy tín cho thành viên. Còn cấp bậc chỉ theo số lượng bài viết. Để đánh giá theo cấp bậc thì không chính xác lắm vì nhiều bài viết là bài trả lời, câu bài nên cấp bậc hiện tại chỉ mang tính hình thức.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Mình thấy diễn đàn có chức năng chèn hình ảnh từ linh của web. mình thử không chàn được, mà còn thấy níc bị tình trạng cảnh báo. vậy mod cho mình hỏi vậy chức năng chèn ảnh trong bài viết có dùng được không? và dùng thì dùng thế nào.

Nếu không dùng được thì tiếc quá, nhiều sản phẩm cần hnhf ảnh minh họa mới sinh động. khách mới dễ hình dung

thanks

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

Mình thấy diễn đàn có chức năng chèn hình ảnh lưc linh của web. mình thử không chàn được, mà còn thấy níc bị tình trạng cảnh báo. vậy mod cho mình hỏi vậy chức năng chèn ảnh trong bài viết có dùng được không? và dùng thì dùng thế nào. thanks

hình như nội quy trên chợ ko cho phép đăng tin liên tỉnh thì phải  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

hình như nội quy trên chợ ko cho phép đăng tin liên tỉnh thì phải  :D  :D

Mình chưa tìm thấy mục nội quy. nếu không cho phêp đăng liên tỉnh thì po tay rôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

mỗi chợ có 1 nội quy cơ bản phù hợp cho từng Tỉnh ,nhất là món sim thẻ rất trừu tượng ở chỗ sang tên , lấy ai ra đảm bảo chắc chắn đây ...( trừ phi bạn đặt 1 đại lý ủy quyền trên LS ) zậy thôi 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

mỗi chợ có 1 nội quy cơ bản phù hợp cho từng Tỉnh ,nhất là món sim thẻ rất trừu tượng ở chỗ sang tên , lấy ai ra đảm bảo chắc chắn đây ...( trừ phi bạn đặt 1 đại lý ủy quyền trên LS ) zậy thôi 

mình bán đa số là sim nguyên kít, còn đã kích bao sang tên. buôn bán onlien thì quan trọng là chữ tín. chứ làm ăn chột giật thì không tồn tại được bạn à. 

Còn đảm bảo bằng uy tín, niềm tin

Vói nhiều người uy tín chỉ đáng vài trăm. và cũng với nhiều người uy tín là cái không thể tính bằn tiền bạn à

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

hãy chứng tỏ lời mình nói là có giá trị mãi mái ? Nhưng 1 ng` mới  biết bạn thì khó ai đặt niềm tin ngay vào bạn đc ( kể cả bạn cũng zậy thôi )  ... bán online nhiều kiểu lắm , như sim thẻ trên này ng` ta đặt đại lý trên này hết , chưa ai ko có đại lý trên này cả 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

hãy chứng tỏ lời mình nói là có giá trị mãi mái ? Nhưng 1 ng` mới  biết bạn thì khó ai đặt niềm tin ngay vào bạn đc ( kể cả bạn cũng zậy thôi )  ... bán online nhiều kiểu lắm , như sim thẻ trên này ng` ta đặt đại lý trên này hết , chưa ai ko có đại lý trên này cả 

uh. bán nói cũng có ý đúng. cũng do người dùng chưa có kinh nghiệm mua online thoi. mình muốn mua hang onlien trước tiên nên xem nguoi bán có đia chỉ rx ràng không (cái này chỉ là tương đối thôi) hỏi anh google.com.vn xem số điện thoại ngươi đó dùng làm hotline xem thong tin về nguoi đó. xem bán hàng lâu chưa. và có ai cảnh báo làm ăn gian lận chưa. qua đó cung phần nào biết được uy tín cảu người bán. mà mình cũng có người bạn thân làm ở Hải Quan lạng sơn. có khi nhờ bạn mình giao dịch, cũng là ý kiến hay

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

cái anh google kia chỉ mang tính chất tham khảo mà thôi , ko làm đc ý bạn nói ở trên đc đâu ,,, may ra có chú Hải quan còn đem đến cho bạn 1 điều  thực tế hơn  :D  :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

cái anh google kia chỉ mang tính chất tham khảo mà thôi , ko làm đc ý bạn nói ở trên đc đâu ,,, may ra có chú Hải quan còn đem đến cho bạn 1 điều  thực tế hơn  :D  :D  :D

Bạn nói vậy thì mình cũng chiu. không có cái gì là tuyệt đối cả bạn à

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

thôi tranh luận vừa đủ thôi , ko khi nào xuống HN qua cầu Bắc Giang là khó lắm đấy ... bạn mở trụ sở trên này đi tôi đang còn 1 tủ vứt ko toàn để đồ linh tinh 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• 0

thôi tranh luận vừa đủ thôi , ko khi nào xuống HN qua cầu Bắc Giang là khó lắm đấy ... bạn mở trụ sở trên này đi tôi đang còn 1 tủ vứt ko toàn để đồ linh tinh 

hi. thanks bạn trước

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Khách
Hiện tại chủ đề này đã bị đóng.
  • Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...