Chuyển tới nội dung

Lạng Sơn - Cần mua hoạ mi

Recommended Posts

Mình cần mua hoạ mi chột đòn không đánh. Đại loại là cứ con nào đứng lồng, hót tốt, không tật lỗi thì alo cho mình. 0942969887. anh em có thể bán đứt cho mình hoặc đổi lấy chào mào miền trung ( Huế, Quảng Nam, Quảng Ngãi....Đèo Hải Vân.....) Bán Hoăc đổi chim mình đều ok hết. Mi số lượng bao nhiêu mình cũng mua, Chào Mào bao nhiêu mình cũng có. Bác nào chán chơi gì, Cần Chơi gì thì giao lưu nhe. Thank!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình có vài con Mi trống như tiêu chuẩn của bạn, chim nuôi 2 năm lồng rồi, đứng lồng, hót. Giá từ 2tr trở lên. Lúc nào muốn xem cứ alo theo số đt nhé, tôi ở tpls

Hôm qua mào của em vừa ra nhiều quá, lại gặp lạnh nữa nên đang tụt lửa. Em phải chăm chúng nó tí đã. cuối tuần em qua bác nhé. thanks Bác!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Mình cần mua hoạ mi chột đòn không đánh. Đại loại là cứ con nào đứng lồng, hót tốt, không tật lỗi thì alo cho mình. 0942969887. anh em có thể bán đứt cho mình hoặc đổi lấy chào mào miền trung ( Huế, Quảng Nam, Quảng Ngãi....Đèo Hải Vân.....) Bán Hoăc đổi chim mình đều ok hết. Mi số lượng bao nhiêu mình cũng mua, Chào Mào bao nhiêu mình cũng có. Bác nào chán chơi gì, Cần Chơi gì thì giao lưu nhe. Thank!

cuối tầun bỏ 1 ngày nghỉ đi bẫy chim đi a,hôm nay e vào thanh lòa sượt đôi mi vs chòe lửa đấy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

con mi này trước là của 1 tay chuyên đi bẫy mi ,nuôi làm chim mồi và cũng đã mồi được khá nhiều chim rừng.tuổi lồng đến giờ cũng phải được 2 năm rưỡi rồi. ông này mua về nhưng không chăm chút được nên giờ chim hơi nhát, để e hỏi xem con mi ông này còn nuôi không đã.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...