Chuyển tới nội dung

Giao lưu 1 em chào mào Bắc!

Recommended Posts

Chào mào Bắc 2 năm lồng, đang thay lông dở lần 2, hót siêng,  to rõ. Được luyện chủ búng tay là ché, đòi đánh. Giờ đang chơi chào mào miền Trung nên muốn giao lưu với chào mào miền Trung, hoặc các loại chim khác như : họa mi, chích chòe than, lửa...alo : o936.900.091

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

A Nam ơi đổi với em này. À em trưa hôm qua em buộc sào rồi. Lúc nào rỗi anh qua em chơi nhé. Nếu đổi miền trung thì đổi với em luôn.

Em đổi chào mào Bắc làm gì? chuyển vào miền Trung giao lưu hả? Em này ở nhà bị con chim mồi đè không dám đấu nhưng vẫn hót hét ác. Vẫn đang thay lông dở em ạ!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em đổi chào mào Bắc làm gì? chuyển vào miền Trung giao lưu hả? Em này ở nhà bị con chim mồi đè không dám đấu nhưng vẫn hót hét ác. Vẫn đang thay lông dở em ạ!

a có con mồi hay ko e mượn 2 hôm mai về quê bẫy mấy con chim về chơi :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

a có con mồi hay ko e mượn 2 hôm mai về quê bẫy mấy con chim về chơi :D

Đầu mùa vừa rồi anh bẫy được 5 con ở CK Hữu Nghị, về sau không nuôi được nên không đi bẫy nữa! Giờ em mồi đã về với chủ mới tại Hà Nội rồi! Vài clip kỷ niệm của em nó:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em cu đổi về để vào đấy. Ai thích bắc em lại bán ra. Quan trong gi anh. Anh thích miền trung em thì nhiều. Lên em đổi cho.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Em cu đổi về để vào đấy. Ai thích bắc em lại bán ra. Quan trong gi anh. Anh thích miền trung em thì nhiều. Lên em đổi cho.

Nó đang thay lông dở nên giờ nhìn như bị ghẻ, để lúc nào thay lông xong anh lấy qua giao lưu.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ghẻ lại có cái hay của ghẻ  :D  :D  :D  :D

Anh chưa thấy ghẻ hay ở chỗ nào vớ! Chú tìm được khúc tre già chưa? Làm giúp anh 2 cầu chính của lồng tre già với! Lúc nào qua lấy anh gửi tiền, vì anh chẳng quen chỗ làm mộc nào để nhờ làm cả.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Anh chưa thấy ghẻ hay ở chỗ nào vớ! Chú tìm được khúc tre già chưa? Làm giúp anh 2 cầu chính của lồng tre già với! Lúc nào qua lấy anh gửi tiền, vì anh chẳng quen chỗ làm mộc nào để nhờ làm cả.

hix e chưa tìm đc chắc ở nhà ai dọn vứt đi rồi, để hôm nào kiếm đc e làm cho. ghẻ lại thành chim độc anh ạ :))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

sào tre làm gì thế anh, đi trọc chộm chim à hihi <_<  <_<  <_<  <_<

Cứ phải treo chim ở cái cây chết khô trước cửa kia chẳng được bao nhiêu lồng, cứ làm cái sào bắc ngang qua treo được khoảng chục lồng chơi ngon lành em ạ!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cứ phải treo chim ở cái cây chết khô trước cửa kia chẳng được bao nhiêu lồng, cứ làm cái sào bắc ngang qua treo được khoảng chục lồng chơi ngon lành em ạ!

Anh ơi giờ được 15 lồng rồi anh ạ. Anh hôm nào rỗi qua em chơi đi.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chuẩn bị sửa nhà, chật chội quá lại quyết định cho đi bớt em này! Giá 1,2tr cho anh em nào yêu chào mào. Thay lông sắp hoàn thiện, chỉ còn vài sợi lông măng trên tách đỏ và 2 sợi lông đuôi mọc gần hết.... Chủ búng tay vẫn ché ác.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác fic kịch sàn đi cho e hóng hớt với

Sáng mai anh xách 2 em Bắc sang nhà Hải chơi, chú rảnh vác em đèo lên tham gia, tiện lấy cầu lên cho anh luôn cái! 

GIAO LƯU CHÒE E KHÔNG

E K BIẾT CHƠI CHÒE NHƯNG CON NÀY HÓT HAY A Ạ

NẾU K ĐC THÌ ĐỔI LẠI

E ĐANG CẦN 1 CON ĐI BẪY :D

Anh thích chòe lắm mặc dù là có 2 em chòe lửa 1 chòe than rồi. Nhưng em mào này a thấy chưa căng, cũng chưa mang đi bẫy bao giờ, ko biết ra rừng có chơi ko, sợ chú thất vọng thôi! Sáng nay ngứa ngứa xách ra phiên chợ treo cũng được nhiều người để ý vì nhìn em nó to, dạn, nhưng có lẽ chưa thấy đông người bao giờ nên hơi hoảng.
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chim anh Nam đã về chủ mới. Bác nào thích đổi lại giai lưu với em 0942969887 nhé. Hiện tại em đang muốn đổi lấy lồng mi. Hoặc dổi gì cũng được. Bác nào thích đổi gì alo em nhé.

Chú chuyên gia đầu độc nhá! Làm anh bắt đầu thích mi rồi, còn khuyên thì hơi lung lay, nhưng từ từ tìm hiểu đã!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...