Chuyển tới nội dung

Bán mấy em Chào Mào !

Recommended Posts

lên giàn chơi đc 15' thì không có giá dưới 1 tr . chưa nói lên điều gì . mới lên nó chơi 15' nhưng sau vài tháng nó chơi như nào chưa ai biết

Thật ra a biết con này thừa sức chơi 15p, vì từng thấy nó chơi rồi. Nhưng muốn thẩm định lại thôi! Chim Bắc tầm giá đấy là hợp lý, 1 năm lồng, còn phải dợt nhiều. Sau này nó còn tiến bộ hay ko tùy thuộc

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đúng là chơi được 15' chưa nói lên điều j`,đàn chim nhà em có mỗi con này là em ưng nhất, do ko có thời gian chăm bẵm cho nó tốt hơn nên đành phải đẩy nó đi thôi, nếu ko có người nhấc đi thì e để lại e nuôi chơi, :D... sau này nếu có thời gian thì lại chăm nó tốt hơn ! bởi thế nên mức giá 1tr e đưa ra là em cảm thấy xứng đáng với em nó, với công sức mình bỏ ra chăm bẵm cả năm trời thôi !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chủ xị hạ giá bán em số 1 xuống 1 triệu tròn rồi à ? nếu giá đấy thì sáng mai tôi qua xem chim, nếu ưng thì xách về luôn

Hình như 1tr tròn là riêng chim mà bác! Cả lồng mới 1,2tr bác không đọc kỹ rồi!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cả ngày hnay bận ko có time online, các bác đừng chém em thế ! chim vẫn còn đấy, bác nào máu thì lấy, đắt hay rẻ 1 vài trăm nghìn ko quan trọng nếu như mình đã thích !

con số 1 em giữ giá 1tr200 cả lồng, mua riêng chim là 1tr. Bác nào lấy được thì lấy, mong các bác đừng ném gạch !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Tôi đấu giá con số 1: 1 ống (chim + lồng)

châu ơi . nhiều quá thì bán bớt cho anh em chơi cùng . giá đó em bán cho dunghuong đi . đâu phải bán song rồi thôi . còn giao lưu mà em . em bán đi . hôm nào sang đây anh cho 1 con khác về chơi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em số 1 ở nhà em treo suốt mà ko thấy nó ngoái lần nào nhỉ, hôm nọ bác Nam sang xem gần tiếng đồng hồ cũng có thấy ngoái đâu nhỉ, nói thật với các bác là em thấy các bác ép giá khiếp quá nên em quyết định để lại nuôi rồi, chẳng qua cứ viết là "đã bay" cho các bác đỡ hỏi nữa thôi ! chỉ buồn cười 1 số bác ko mua đc thì dìm hàng người khác, .. haiz.. nản :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em số 1 ở nhà em treo suốt mà ko thấy nó ngoái lần nào nhỉ, hôm nọ bác Nam sang xem gần tiếng đồng hồ cũng có thấy ngoái đâu nhỉ, nói thật với các bác là em thấy các bác ép giá khiếp quá nên em quyết định để lại nuôi rồi, chẳng qua cứ viết là "đã bay" cho các bác đỡ hỏi nữa thôi ! chỉ buồn cười 1 số bác ko mua đc thì dìm hàng người khác, .. haiz.. nản :lol:

Thảo nào anh thấy nghi nghi, sao sáng gọi vẫn còn mà chiều đã bảo bay rồi. Nếu bay rồi thì anh nghĩ chỉ 1 trong số những người dợt buổi sáng đến lấy thôi. Vì anh có đưa con đấy ra anh em bàn tán tí mà, sáng lúc anh gọi chú xong ra xem xe anh bị kẹt giữa 2 xe khác nên không ra nhà chú xách ra giàn chơi được. Em để lại con đấy chơi là hợp lý đấy! Anh nghĩ em nó có triển vọng, còn tiến xa. Còn trong clip đoạn cuối có hơi ngoái, nhưng biểu hiện không thường xuyên, anh cũng có 1 con như thế, nhưng là chim căng mà không được chiến thì nó hơi lùng sục sẽ dẫn đến biểu hiện ngoái thôi mà.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...