Chuyển tới nội dung

Lại về 2 em sim đẹp mê ly, VT đầu 10 số nhé

Recommended Posts

• Bài trả lời 67
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

Đăng nhiều nhất

Hình ảnh đã đăng

thì đúng cái tiêu đề thối mà.vào cái nhìn số mất hứng .sợ thì lần sau rút kinh nghiệm nhé ^^

vâng e nghe bác, bác sang cửa hàng e chơi hay ae mình gặp nhau cái để bác chỉ giáo giúp em cái. văn em ko hay chữ e ko tốt gặp để e còn cảm ơn các bác, chứ các bác ko để lại sdt hay địa chỉ thì chó nhà bác cũng ko ngửi được

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

vâng e nghe bác, bác sang cửa hàng e chơi hay ae mình gặp nhau cái để bác chỉ giáo giúp em cái. văn em ko hay chữ e ko tốt gặp để e còn cảm ơn các bác, chứ các bác ko để lại sdt hay địa chỉ thì chó nhà bác cũng ko ngửi được

bác bảo bác văn không hay mà bài bác viết của bác có ám khí hay hơn cả văn ý.bác không văn thì bác cứ nói toẹt ra là mời em đến để úp e luôn đi cho no nhanh đây bác lại văn e lại tưởng bác mời uống nước thật e đến bác không chó uống nước lại cho em ăn đầm để em chết ak hehe.sr bác vậy e sợ lời mời của bác lắm .mà sao lại phải để lại số đt có mua sim éo đâu ma để lại sdt làm gì bác nói chó nhà bác cũng éo ngửi dc đâu ^^

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác bảo bác văn không hay mà bài bác viết của bác có ám khí hay hơn cả văn ý.bác không văn thì bác cứ nói toẹt ra là mời em đến để úp e luôn đi cho no nhanh đây bác lại văn e lại tưởng bác mời uống nước thật e đến bác không chó uống nước lại cho em ăn đầm để em chết ak hehe.sr bác vậy e sợ lời mời của bác lắm .mà sao lại phải để lại số đt có mua sim éo đâu ma để lại sdt làm gì bác nói chó nhà bác cũng éo ngửi dc đâu ^^

ko mua sim cút con mịa mày đi vào pic của ng ta dìm hàng làm cái gì ngứa mồm à thích sang quán gặp tao

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko mua sim cút con mịa mày đi vào pic của ng ta dìm hàng làm cái gì ngứa mồm à thích sang quán gặp tao

em sợ anh quá.em chưa nói anh đâu mà có phải pic của anh đâu ma anh bức súc thế .mấy anh toàn mơi em sang quán là sao nhờ 2` .e sợ lắm anh tha cho e

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em sợ anh quá.em chưa nói anh đâu mà có phải pic của anh đâu ma anh bức súc thế .mấy anh toàn mơi em sang quán là sao nhờ 2` .e sợ lắm anh tha cho e

Nhìn cái avata ở dưới ko biết hả, 2 như 1 đấy 

Sang quán có trà đá thuốc lào hình như bác ko thích trà đá thì phải 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhìn cái avata ở dưới ko biết hả, 2 như 1 đấy 

Sang quán có trà đá thuốc lào hình như bác ko thích trà đá thì phải

thả nào ma bức súc thế chứ .lập 2 nik để lừa khách ak bác .ma e thích uống trà đá lắm nhưng trà quán nhà bác có mùi e k thích .bác cứ sang tỉnh mơi e thì ok thoi
Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thuận mua vừa bán. Ai có nhu cầu thì mua thôi. Giá cả đắt hay rẻ tùy vào túi tiền mỗi người. Đó là ý kiến của riêng e.

Mọi người ai có nhu cầu lắp mạng FPT thì alo cho e. Tiện thể quảng cáo. :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

thả nào ma bức súc thế chứ .lập 2 nik để lừa khách ak bác .ma e thích uống trà đá lắm nhưng trà quán nhà bác có mùi e k thích .bác cứ sang tỉnh mơi e thì ok th

mỗi người 1 nick mà, còn cái loại lập nick ko dám ghi địa chỉ và sdt thì next, rẻ rách

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

mỗi người 1 nick mà, còn cái loại lập nick ko dám ghi địa chỉ và sdt thì next, rẻ rách

oái thế chợ lạng sơn này nhiều ngưòi lập nik mà không để địa chỉ và sdt lắm bác ạ thế hóa ra là bác vơ đũa cả lắm roi` .hàng ngày chắc bác không phải ăn cơm rồi ma nói ..........thế ^^.nếu bác muốn biết sdt của em thì tự tìm o trong chợ ý .có đây bác ạ.bác noi thối quá lam bốc mùi cả chợ rồ này 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

2 CÁI SỐ XẤU NHƯ THẾ MÀ 200K CÓ BỊ LÀM SAO KO VẬY BẠN

Thành thật xin lỗi chủ thớt, nick mình để online ở công ty, có kẻ vào tiện thể mượn nick comment, mình đang điều tra xem kẻ nào. Thông cảm nhé! Chúc đắt khách!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thành thật xin lỗi chủ thớt, nick mình để online ở công ty, có kẻ vào tiện thể mượn nick comment, mình đang điều tra xem kẻ nào. Thông cảm nhé! Chúc đắt khách!

ok bác, nick ko có địa chỉ số điện thoại ko vấn đề nhưng vào chém thì chém lại thôi

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...