Chuyển tới nội dung

Tiếp tục tuyển thợ làm biển Quảng cáo...

Recommended Posts

kiểu này chắc một tháng thử việc song rùi bảo không đạt yêu cầu rùi

Chú hiểu sai vấn đề nhé giữa thử việc và học việc khách nhau hoàn toàn . thử việc chỉ giành chonhưnhg người có tay nghề rồi và mức lương của họ khác hoàn toàn so với nhưnh người chỉ là học nghề thôi nhé. đùng hiểu sai vấn đề

may chi sap tiem nhanh thui con ak

ở đây tôi cần tuyển thợ không cần những thằng lười vào chém gió và chỉ có những kẻ kém cỏi không làm nên điều gì mới thích trù ẻo cho người khác giống mình. làm con người chân chính đi.. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

• Bài trả lời 76
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

cũng thối tai lắm ô ơi , đầu tư vay mượn của Nhà nước sướng gì ! kéo cầy trả nợ , nhiều lúc cũng tủi lắm bạn a` !!!

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác tuyển em ko. hàn xì đo đạc các loại biển.led, căng bạt, photoshop. codel................. kể cả khắc chữ sắt thép inox mạ vàng...... lương em nhận là bao nhiu, đc em bỏ nghề máy tính ngay và luôn

Thái nói hay đấy chú cứ đùa :D

thế vợ con chú ai chăm sóc , chém vừa thôi ....... :P  :P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cũng thối tai lắm ô ơi , đầu tư vay mượn của Nhà nước sướng gì ! kéo cầy trả nợ , nhiều lúc cũng tủi lắm bạn a` !!!

làm ăn ai chả vậy tôi cung vay nhà nước mới có vốn đầu tư chứ ,, giờ kéo cày mãi chưa xong

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

trước em đi học Cd e co giup thầy giáo lam Biển quảng cáo bằng Led ko biet cho anh co phai lam bien quag cao nhu vay ko?vua ra truog muon lam o ls cho gan nha nen tim tam cog vic de lam.ma bh a con nhan nguoi ko a.?

trước em đi học Cd e co giup thầy giáo lam Biển quảng cáo bằng Led ko biet cho anh co phai lam bien quag cao nhu vay ko?vua ra truog muon lam o ls cho gan nha nen tim tam cog vic de lam.ma bh a con nhan nguoi ko a.?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...