Chuyển tới nội dung

facebook - Kênh thông tin hữu dụng - Chợ Lạng sơn on face

Recommended Posts

CÁC BẠN HÃY LOAN TIN: FANPAGES CHỢ LẠNG SƠN ĐÃ ĐƯỢC LẬP 
Đây là nơi trao đổi mua bán giao lưu sản phẩm kinh doanh của lạng sơn chúng ta. CÁC BẠN CÙNG LIKE VỚI MÌNH NHÉ 
TẠI LINK: http://www.facebook.com/Cholangsonls
MUA CỦA NGƯỜI CHÁN - BÁN CHO NGƯỜI CẦN
và Link Group chợ lạng sơn tại đây các bạn tham gia nha 
https://www.facebook.com/groups/ChoLangsonvietnam

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

CÁC BẠN HÃY LOAN TIN: FANPAGES CHỢ LẠNG SƠN ĐÃ ĐƯỢC LẬP 

Đây là nơi trao đổi mua bán giao lưu sản phẩm kinh doanh của lạng sơn chúng ta.

CÁC BẠN CÙNG LIKE VỚI MÌNH NHÉ 

TẠI LINK: http://www.facebook.com/Cholangsonls

MUA CỦA NGƯỜI CHÁN - BÁN CHO NGƯỜI CẦN

góp ý chút đáng lẽ ra bác phải lập hội nhóm chứ lập page khó thể gọi là 1 cái chợ đc :P vì chỉ có bác đăng tin lên đó đc nếu người khác đăng sẽ ko được lên page mà phải bác đăng lên mới đc ^^ Góp Ý 1 câu bác lên lập 1 cái hội nhóm và add mọi người vào đó làm 1 cái chợ thấy hợp lý hơn ^^ nếu nói gì ko phải bỏ qua nhé :P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cảm ơn bác Hunter. Bác giống tính em quá, làm việc gì cũng cẩn thận và sợ ng khác nghĩ nhầm nên rào sau. 

ý kiến bác rất hay, tuy nhiên em lập thử rồi mới thấy có nhiều cái hay và không hay bác ah.

Trước em lập nhóm Tung hê Phái phát triển Ăn chơi ầm ầm và thành viên vuơt quá tầm kiểm soát và quản lý khó bác ah! 

Sau em lập cái Fanpage thì thấy cái khó là mắc công Share và phải quản lý thường xuyên nhưng setup người làm Admin thoải mái nên nhiều ng quản lý dễ hơn.

Còn hội nhóm không biết có setup admin được không các bác nhỉ? Vì hội nhóm có rất nhiều các hay nhưng dạo này toàn Link XXX nên E sợ ngoài tầm kiểm soát .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Cảm ơn bác Hunter. Bác giống tính em quá, làm việc gì cũng cẩn thận và sợ ng khác nghĩ nhầm nên rào sau. 

ý kiến bác rất hay, tuy nhiên em lập thử rồi mới thấy có nhiều cái hay và không hay bác ah.

Trước em lập nhóm Tung hê Phái phát triển Ăn chơi ầm ầm và thành viên vuơt quá tầm kiểm soát và quản lý khó bác ah! 

Sau em lập cái Fanpage thì thấy cái khó là mắc công Share và phải quản lý thường xuyên nhưng setup người làm Admin thoải mái nên nhiều ng quản lý dễ hơn.

Còn hội nhóm không biết có setup admin được không các bác nhỉ? Vì hội nhóm có rất nhiều các hay nhưng dạo này toàn Link XXX nên E sợ ngoài tầm kiểm soát .

thế bác không biết quản lý cài đặt rồi :) chỉ cần khóa chức năng đăng bài của thành viên để mình kiểm  duyệt trước khi mình cho hiện bài đăng mới đc hiện lên

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nhóm Tung Hê phái ạ. mấy anh em thân nhau rút hết ra từ lâu rồi ^^

E vừa lập nhóm Cholangsonvietnam. 

Nhưng chi thấy setup là người quản trị đồng ý. Thế thì xét duyệt bài cũng mệt bác nhỉ?? 

Hay còn setup ntn nữa ?? 

nếu lập ra chợ ở face thì tốt nhất người ở ls và ít quen hay hơn chém cho dễ =)) bác tìm hiểu đi em nói ở đây dài dòng lắm :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

góp ý chút đáng lẽ ra bác phải lập hội nhóm chứ lập page khó thể gọi là 1 cái chợ đc :P vì chỉ có bác đăng tin lên đó đc nếu người khác đăng sẽ ko được lên page mà phải bác đăng lên mới đc ^^ Góp Ý 1 câu bác lên lập 1 cái hội nhóm và add mọi người vào đó làm 1 cái chợ thấy hợp lý hơn ^^ nếu nói gì ko phải bỏ qua nhé :P

chuẩn đấy, mình làm trang cho ở thái nguyên rồi. như thế sẽ dễ hơn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...