Chuyển tới nội dung

Bán vợt cầu lông

Recommended Posts

Tình hình là giải tán cầu lông chuyển sang tennis nên muốn nhượng lại cho bạn nào đang chơi cầu lông cây vợt ngon, giá đẹp. Vợt Dunlop 7600 mới ra. Riêng dòng này ko có hàng TQ. Minh mới mua dc 2 tuần 1.700t bạn nào có nhu cầu mua minh bán lại cho 1,2t. Còn rất ngon ko 1 lỗi j. Có thể dẫn ngươid bit chơi cầu lông đến để kiểm tra. Call cho mình số: 0944306888

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

các pro này có bit chơi cầu ko vây? mình có 3 cây đunlop. cây minh đang giao bán là cây màu xanh đen. cây này là vợt công nên ko dẻo tí nao. các pro mun tham khảo thì ra shop Đức Phi đối diện Rạp đông kinh tham khảo thì sẽ rõ.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

các pro này có bit chơi cầu ko vây? mình có 3 cây đunlop. cây minh đang giao bán là cây màu xanh đen. cây này là vợt công nên ko dẻo tí nao. các pro mun tham khảo thì ra shop Đức Phi đối diện Rạp đông kinh tham khảo thì sẽ rõ.

Đừng nghĩ mỗi mình mới biết chơi cầu, nếu nói biết chơi cầu mà chỉ dùng vợt dunlop thì nên xem xét lại. Mình không biết chơi cầu nên chỉ dùng vợt yonex, victor, fleet thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ui thế thì bậc tiền bối roài. minh mới chơi dc 4 tháng thoai. chấp minh 10 quả bán nhà mình cung chơi

Lão này chém còn ác hơn mình rồi,Mới chơi đc 4 tháng mà kêu chấp 10 quả bán nhà cũng chơi thì quả là Châu Tinh Trì rồi đấy !!!

Mới chơi không ai dùng loại Dunlop Graviton 7600 đâu  !!! Giữ cho con nó tập ...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Thế mới chơi thì dung loại nào chỉ cho mình đi để mình tập. Nếu ranh thì giao luu 1 ket bia.

Thôi không dám chỉ đâu,chém gió bông bênh cũng bị người đời ghét nhiều lắm rồi, tôi trước chỉ dám dùng vợt Yonex nano 850 thôi,giờ sức khỏe yếu nên đổi sang chơi bóng bàn rồi,không tôi cũng cố gom tiền xơi con hàng ngon này của ông rồi ... :)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...