Chuyển tới nội dung

LS-BÁN CHÓ BÉC GIÊ ĐỨC (Đã hết --> hẹn lứa sau :D)

Recommended Posts

http://cholangson.vn...?showtopic=2699

Giá và số liên lạc ở đó.

Chào các bạn yêu chó, mình đã lên nhà TP- Link xem chó béc mà bạn ấy rao bán, đây là giống chó béc đức, giống to, màu mảng đẹp, bụ bẫm . Mà đặc biệt giá bán cũng rất mềm, nói chung bạn nào mua về nuôi là ok vì giờ kiếm con béc đức giống 1,5-2tr là rất hiếm. Chó con của bạn ấy cũng đã trên 5kg hết, ăn khoẻ trông mơn mởn thích lắm, rất tiếc vì nhà mình chật và hiện đã nuôi 2 con rồi, 1 con Rốt và 1 lai Béc nên ko thể rước thêm 1 em về nữa. Mong đàn chó này mau về với chủ mới được chăm sóc nuôi dưỡng thật tốt.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chào các bạn yêu chó, mình đã lên nhà TP- Link xem chó béc mà bạn ấy rao bán, đây là giống chó béc đức, giống to, màu mảng đẹp, bụ bẫm . Mà đặc biệt giá bán cũng rất mềm, nói chung bạn nào mua về nuôi là ok vì giờ kiếm con béc đức giống 1,5-2tr là rất hiếm. Chó con của bạn ấy cũng đã trên 5kg hết, ăn khoẻ trông mơn mởn thích lắm, rất tiếc vì nhà mình chật và hiện đã nuôi 2 con rồi, 1 con Rốt và 1 lai Béc nên ko thể rước thêm 1 em về nữa. Mong đàn chó này mau về với chủ mới được chăm sóc nuôi dưỡng thật tốt.

nếu bác Sống lâu........lão làng đã xem qua chó thì chắc chuẩn rồi vì bác này am hiểu và tinh thông về giống Becgie lắm.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

giá vậy coi như là bình dân, bạn nào mới chơi có thể mua đc. nếu có đủ lai lịch thì giá gấp 10 lần chỗ đấy nữa chưa chắc đã ổn

Cách đây độ gần 10 năm. Chú mình mua 1 con cái, ở trại chó nghiệp vụ dưới HN đã 10 triệu/1 con (Thuần chủng luôn). Giờ mình con đang nuôi là con của con ông chú (đã bị trộm câu rồi), con này cùng thuần, giống hệt mẹ nó. Bác nào chê giá cao thì chịu khó xuông HN hoặc Bắc Ninh tìm mua nhé. Chắc chắn ko dưới 5triệu/1 chú đâu.

Mà lứa này chỉ có 4 con thôi. Nên con rất mập. Đẻ 7 chết mất 3 chú do mẹ nó lúc đầu đẻ ra chưa có sữa, mình đi làm nên ko để ý. Tiếc quá. Bạn nào nhanh chân thì còn có, không lại đời năm sau. À, quên giờ còn có 3 con thôi, có người đặt cọc lấy 1 chú rồi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Hôm t6 có thằng e anh lên xem đã bắt chưa Th?

bắt rồi anh à. lúc đấy em ko ở nhà. đang ở thái nguyên, cn mới về. không biết em anh, biết giảm cho thêm tí nữa. có 2 con lai béc nặng tầm 40k/1c đều đực. đang muốn bán. anh xem có ai mua không?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...