Chuyển tới nội dung

tìm mua chó

Recommended Posts

tình hình là bác nào có chó cảnh, giống chó nhỏ (trừ chó nhật) thì PM nhé, tầm <<1 củ

mình co 1 em cho đốm 3 tháng tuổi hay đùa xinh đẹp tên bop by cần bán vì nhà có 2 cun khong the chăm nổi nếu yêu thích nó thì qua lấy mình đổi lấy tiền chứ không bán đâu nghe bán không phải là dân yêu cún đâu bạn ạ.lien hệ với mình nhé 0949229381 A long

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đốm Anh hay đốm lai ta hả bác, em sẽ qua xem thế nào, nếu thích thì em nhích, đổi luôn. mà dân chơi chó quý chó lắm bác nhỉ, nếu mà chó đổi lấy tiền của mình mà bj ngược đãi chắc bác cũng bức xúc, bác đổi giá vừa phải thôi để em còn đối xử tốt với nó nhé :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đốm Anh hay đốm lai ta hả bác, em sẽ qua xem thế nào, nếu thích thì em nhích, đổi luôn. mà dân chơi chó quý chó lắm bác nhỉ, nếu mà chó đổi lấy tiền của mình mà bj ngược đãi chắc bác cũng bức xúc, bác đổi giá vừa phải thôi để em còn đối xử tốt với nó nhé biggrin.gif

anh đổi lấy 5t la giá quá phải rùi thằng em ạ

nếu chú yêu quý qua lấy nhé chú yên tâm về nó vì anh em còn ở lạng sơn với lại chỉ 2 tháng nữa chú có đổi lấy 10 t anh cung không đổi đau vì lúc đó nó lớn quá rồi .nếu chú lấy chú nhớ đừng cho nó ăn sương nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

anh đổi lấy 5t la giá quá phải rùi thằng em ạ

nếu chú yêu quý qua lấy nhé chú yên tâm về nó vì anh em còn ở lạng sơn với lại chỉ 2 tháng nữa chú có đổi lấy 10 t anh cung không đổi đau vì lúc đó nó lớn quá rồi .nếu chú lấy chú nhớ đừng cho nó ăn sương nhé

bác xem lại topic của em đi, chỉ nhỏ hơn 1 tr thì em ok thôi, mà đốm bác bán 5t cũng đắt quá đấy, anh tùng bên clup lsn bán đốm có 2,5t thôi, bác ra giá như vậy thì em, chuồn thôi, chào bác

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...