Chuyển tới nội dung

Anh em cho giá giúp,,,ok bay

Recommended Posts

Bán hay GL--->>cũng được .Hihi... tình hình là minh có 3 em hay hay không dùng đến Anh em cho giá hợp lý rước em nó về dùng nha. Thanks.

- 0935 946 222

- 0984 183 567

- 1659 432 888

sim chính chủ ( trả trước) A em chém đi,,,nếu ok em nó sẽ về vơi ai kết nó hihi. ( ăn tiêu gì cũng hết nhưng sim số nếu dùng hợp sẽ theo mãi ta đến hết cuộc đời--- >>>>).

*** Thêm 1 đôi giầy xịn cho cô em nhưng chận đi không vừa nên để lại A em ai máu hàng xịn Âu,,,mua 1,5tr giờ bán 800L ( giây mới nguyên hộp nha, giầy chấu Âu - MEXICO nha giầy thể thao thế hệ mới FitNeSS Step (số 7).

post-6831-0-23223700-1380174082_thumb.jp

post-6831-0-87504800-1380174091_thumb.jp

post-6831-0-95829400-1380174183_thumb.jp

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nhìn như mấy đôi ngoài chợ Đông Kinh

Hihihi ban tìm đâu được Giây như mình ở LS mình cho không luôn...hàng xịn nhập khẩu giá chuẩn 1,590,000VND đó, chẳng qua không vừa chân nên Chị mình nhờ bán giúp ghỡ gạc ti...để lai A em tặng bạn gái giá 800k đó ( giầy mới nguyên hộp chưa đi 1 lần). thanks ban .

GIỚI THIỆU QUA EM NÓ:---.>>>

- VỚI CÔNG NGHỆ LÀM CÂN ĐỐI VÀ THĂNG BẰNG GIÚP LÀM NGAY NGẮN DÁNG ĐIỆU VÀ TƯ THẾ CỦA BẠN VÀ CẢM THẤY THẬT DỄ CHỊU.

- CHỐNG THẤM NƯỚC BÊN NGOÀI, ĐỘ BỀN CAO, ĐẾ GIẦY CHỐNG TRƠN TRƯỢT.

- KHI ĐI BỘ VỚI GIẦY FITNESS STEP MỖI BƯỚC ĐI LÀ LÀM CÁC NHÓM CƠ CHÂN VẬN ĐỘNG, GIÚP CHO CHÂN ĐƯỢC SĂN CHẮC...

*** sẢN PHẨM ĐƯỢC NHẬP KHẨU TỪ MEXICO, TRỌNG LƯỢNG 700G.

Sim đuôi 888 bán bao nhiêu thế pro

ALo ĐI  có giá hợp lý,,,máu nhiệt tình để lại luôn lấy chỗ đi lại trà đá nhảy hihi...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...