Chuyển tới nội dung

ai biết chỗ nào chữa viêm da tiết bã hay còn gọi là viêm da đầu

Recommended Posts

pác nào biết chỉ em với . e chữa tây y rồi vẫn tái phát bệnh này khổ sở lắm . hix .  :(  . pác nào bít inbox hay nt cho em với nha . khổ lắm các pác à 0988 444 646 

e xin cảm ơn và hậu tạ 

ông này hậu quả của.... sắp trọc rồi =))))))))))))))))))

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ặc tưởng hunter bít .  <_<

vào trong đồi chè rồi các pác à. e bác sĩ khám qua loa cho thuốc về bôi uống vẫn thế chẳng tiến triển gì cả. bệnh này ác lắm ngữa vãi cả đái ra 

cái này chữa bằng đông y thôi tây y khó khỏi lắm 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cách đơn giản nhất nhé, ngày nào cũng ăn 1 bát chè đỗ đen thì người lớn tầm 1 tuần thấy đỡ, dần dần nó khác khỏi, còn thuốc thì có 1 loại để gội với tắm, mấy lần mới khỏi, chỉ tiếc quanh quanh ls không có

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

gội dầu thảo dược ở các hiệu thuốc hết liền .........đã test chuẩn 100% ......... khỏi  bệnh nhớ cafe nhá !!!!!!!! :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ra phòng khám nó xoa đầu ..cho đến 1kg thuốc về vứt đi thôi , tiền khám thì ít tiền thuốc quá nhiều ......ko giải quyết gì hết .........

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái này ở ls không thấy có . ở hn thì có 1 cửa hàng chuyên về thuốc chữa nấm tóc, rụng tóc...vv . em hay đi qua đó không nhớ tên quán bác thử hỏi xem . đường (hàng lược) bác nhé . 

bệnh này là nấm da đầu vẩy. nó cứ thành cục gầu . khi gội nó hết và đỏ ửng lên . sau 2 ngày nó lại bị . (phải bệnh này không bác)

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

gội dầu thảo dược ở các hiệu thuốc hết liền .........đã test chuẩn 100% ......... khỏi  bệnh nhớ cafe nhá !!!!!!!! :D  :D

e toàn gội bằng thái dương mà vẫn bị . pác cho tên cái dầu gội đầu được ko . e cũng di khám rồi có tý thuốc nó chém tận 4 lít . về bôi mèo vẫn hoàn mèo 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

cái này ở ls không thấy có . ở hn thì có 1 cửa hàng chuyên về thuốc chữa nấm tóc, rụng tóc...vv . em hay đi qua đó không nhớ tên quán bác thử hỏi xem . đường (hàng lược) bác nhé . 

bệnh này là nấm da đầu vẩy. nó cứ thành cục gầu . khi gội nó hết và đỏ ửng lên . sau 2 ngày nó lại bị . (phải bệnh này không bác)

e đi khám nó bảo là viem da tiết bã. bệnh này khổ lắm cứ đến mùa đông là nó bắt đầu hành hạ ngứa rụng tóc sắp hói rồi đây pác ơi 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác bị ở khu vực nào cơ thể ? bi j duy nhất trên đàu ah, mặt hay lung có bị ko

e bị trên đầu với ở mặt . hỏi thằng bạn bảo trong làng có người biết chữa nhưng phải kiếm đúng cây đó để gội đầu mà bảo cây đó hiểm lắm. tên cây cũng ko bít . pó tay . bị bệnh này tự kỉ nặng đó các pác à . ko dám ra đường  :(

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

e toàn gội bằng thái dương mà vẫn bị . pác cho tên cái dầu gội đầu được ko . e cũng di khám rồi có tý thuốc nó chém tận 4 lít . về bôi mèo vẫn hoàn mèo 

hình như thái dương 7 ...mình cũng bị mà giờ đỡ nhiều coi như đã sạch ...........gội đừng gãi xoa nhẹ thôi ..bệnh này nhờ chân dài chưa chồng gội hiệu quả hơn ..........thử xem sẽ sach đến 98% 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hình như thái dương 7 ...mình cũng bị mà giờ đỡ nhiều coi như đã sạch ...........gội đừng gãi xoa nhẹ thôi ..bệnh này nhờ chân dài chưa chồng gội hiệu quả hơn ..........thử xem sẽ sach đến 98% 

:rolleyes: ehhehe pác 16 am hiểu nhiều vấn đề quá. e xin bái phục bái phục . lúc nào pác rỗi rái mời pác làm bữa thịt dog đàm đạo 

@ ngoài lề chút . pác kiếm đâu con E72 mầu đồng nguyên xin . vỏ đẹp ko sước ko  :wub:  . 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

3 hôm nữa khách jko lấy mình để cho .........thịt dog chớ ăn gút cắn lại xuất hiện topic mới mỏi lắm ........... :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bị cái này ko chơi keo tóc đc thôi ........tán gái vẫn tốt ......chú đi tán hãy hát bài ........tuyết rơi mùa hè .........là hợp với tâm trạng lắm đó ...... :lol:  :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...