Chuyển tới nội dung

KHÔNG BIẾT CÓ AI THÍCH KHÔNG ?

Recommended Posts

con này làm bằng nghiến nhé, ai mà biết múa côn cầm rất đầm tay, nặng ngang côn sắt

ko  làm bằng nghiến thì làm bằng cái gì đúng là cái ông này 

dai 40cm ko dung nen muon ban. Gia mong muon 300k

trước sao làm dài vậy ??? chắc chắc đây là  đôi  dài nhất mình từng thấy  , hôm nào giao lưu tí nhể :v

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

ko  làm bằng nghiến thì làm bằng cái gì đúng là cái ông này 

trước sao làm dài vậy ??? chắc chắc đây là  đôi  dài nhất mình từng thấy  , hôm nào giao lưu tí nhể :v

hề hề 30cm thôi, bấm nhầm số sorry? ông bạn cũng thích múa côn nhị khúc ah

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

kích thước của côn: chiều dài của 2 khúc với chiều dài dây ko đúng tỷ lệ bác ơi? bác tra google về kích thước chuẩn xem.

bác này chắc là không biết múa côn rồi. tùy bàn tay từng người to hay nhỏ mà chỉnh dây thôi bác ạ, cứ theo kíck cỡ trên google thì tay nhỏ không thể quay côn được đâu

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nếu  như côn nhị  khúc chuẩn mà mình đã từng gặp  thì như đâu  dài 23-25cm dây  thì tùy người  chỉnh như mình chỉnh là quấn quanh cổ tay  là ok  :v trước mình cũn đam mê món này  lắm :vko  thì kéo dây  xuống dọc  1 chiếc côn đc gần 1 nửa là ok  :v cho  nhau  xin đê bạn ơi  mang về nhà treo cho  đẹp :v

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

nếu  như côn nhị  khúc chuẩn mà mình đã từng gặp  thì như đâu  dài 23-25cm dây  thì tùy người  chỉnh như mình chỉnh là quấn quanh cổ tay  là ok  :v trước mình cũn đam mê món này  lắm :vko  thì kéo dây  xuống dọc  1 chiếc côn đc gần 1 nửa là ok  :v cho  nhau  xin đê bạn ơi  mang về nhà treo cho  đẹp :v

chuẩn ko phải chỉnh

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...