Chuyển tới nội dung

bán buôn bán lẻ, bánh kẹo, hướng dương tết đây !

Recommended Posts

Như tiêu đề năm hết tết đến rồi có đứa bạn cũng làm ăn nho nhỏ, có chút bánh kẹo, hướng dương phục vụ tết cho tất cả các anh, chị (ace), em trên chợ lạng sơn ta. để góp phần cho ace có cái tết đầy đủ và ấp cũng hơn.

ngắn gọn vậy thôi, mong các anh chị em có ý định mua bánh kẹo hướng dưng tết thì giúp với, địa chỉ bạn em ở ngõ 9 Nguyễn Du ạ. bác nào mua nhiều em xin chuyểnđến tận nhà cho luôn cho đỡ mất công ace   :rolleyes: .

lời cuối cùng xin chúc tất cả các ace cholangson có một cái tết thật no đủ ấm cũng bên gia đình, một năm mới phát tài phát lộc.

thank tất cả ace đã đọc tin.

đtlh:01225200347

hoặc: 01676380289

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

các bác cứ pm trực tiếp nhé giá cả cận tết có giao động nên up giá lên e hơi khó, nhưng chỉ giao động nhẹ ví dụ huớng dương khoảng 4x VNĐ/kg thôi ( loại 1 nhé) 

p/s: thêm có bán hướng dương rang sẵn ( bằng tay ) giá 65k/kg nhé bác nào lười rang thì lh.

Up vài mặt hàng xem giá có vừa phải k b?

rượu bác ngon không địa chỉ ở đâu nhỉ giá cả ra sao bác?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

vâng hàng của em cũng đã hết còn mỗi hướng dương loại 1 còn thôi, xin cám ơn các ace đã ủng hội, chúc mọi ng ăn tết vui vẻ đầm ấm. bác nào chưa có hướng dương tết nhanh tay ủng hộ em nhé

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...