Chuyển tới nội dung

Thuốc Gia truyền chữa Gút, Khớp, Đốt sống cổ , vai,Đau nửa đầu, Đau nửa đầu vai gáy....

Recommended Posts

• Bài trả lời 57
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

cùng nhu cầu, mình mua về cho mẹ mình uống và bà bị tim nên nếu lấy thuốc cần kiêng gì thì bạn chỉ rõ hộ mình, thank !

nếu bị Dạ dầy thôi, còn các bệnh khác không vấn đề gì, trong TP minh có thể mang đên tận nhà, có gì goi đt cho mình, minh hướng dẫn cụ thể. Cám ơn bạn

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bạn inbox cho mình thông tin thuốc, và giá thuốc nhé :)

Thuốc nam đã tán thành Bột như minh đã giới thiệu từ đầu, 1 đợt điều trị 2 tháng, mỗi ngày 1 gói/20k, chi cần uống 5 đến 10 gói là có tác đụng thuốc, Trong TPLS minh đã chưa cho nhiêungười, nhưng đối với bệnh Khớp, gút này phai duy trì ban nhé, sau 1 đợt điều trị sẽ giam liêu lượng thì đảm bảo sẽ không tái lại bệnh....có gì bạn goi điện minh hướng dẫn. 

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

minh xin cai gia va lam the nao de minh dam bao thuoc ban tot khi bo tien ra mua

ở TP này rât nhiêu người đang dùng thuốc của mình, nếu muon biêt thuôc tôt hay không bạn hãy hoi nhưng người đang uông thuôc của mình, như thế là điêu chứng minh xác thực và chuẩn nhất...và nếu bạn uông thuốc thi bạn không phải là người đâu tiên uông ban nhé và nếu bạn bị 3 bệnh như minh nói, minh đảm bảo với bạn là sẽ khỏi hoặc đỡ tuỳ tình trạng bệnh. Những người đang dùng và duy trì thuốc của mình là những lời chứng minh và đảm bảo. Người nhà minh cũng uống, minh bán thuốc này được gần 2 năm rồi, nếu bán một lần rồi thôi thì sao tồn tại đên bây giờ bạn...Nếu bạn muốn khởi 3 bệnh này hãy tin tưởng, tìm hiểu và dùng thử, mình nghĩ bạn sẽ không thất vọng đâu.( Giá và thành phần minh đã nói ở trên). Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

inbox em giá nữa a nhé a ...bà già bị khớp

Cảm ơn bạn, giá chung mình bán cho các a e ở trong bệnh viện cung thế thoi, lây nhiêu moi được giảm giá, còn người mới thì đung liêu lượng như minh đã nói...20k/1gói, 1 liều/30 gói/1 tháng , điêu trị khoảng 2 đến 3 liều là ổn và nghỉ 1 thời gian , nếu cảm thây đau thì duy tri và giảm liêu lượng, bệnh nhân của minh toàn phải duy tri, vi gut khớp và bệnh khó điều trị, nhưng hợp thuốc không  đau, không xưng tấy là thuốc quá hợp rồi , giống tiểu đường bạn sẽ sống với bệnh và thuốc cả đời...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Các bạn có thể lấy tầm 10gói về uông theo chỉ dẫn của minh, sẽ có tác dụng ngay, luc đó các bạn lây thêm cung được..không nhât thiết phải lấy hẳn 1 liều, khi cảm thấy thuôc có tác dụng thì lấy thếm, một số bạn gọi cho minh, chắc lo lăng về Tài chính, nhưng các bạn cũng biêt rằng 1 liều có 600k để được thuốc khỏi bệnh cho minh, minh khi răng không quá đắt so với một số thuốc mà các bạn lấy thử, uống thử ở khắp nơi, tốn bao nhiêu tiền thuốc, tiền đi lại mà không khỏi được...600k cho sức khoẻ của người bệnh, mình nghĩ rằng xứng đáng và có thể là rẻ....

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em bi viem khớp .truoc uong thuoc tay khỏj roi nhug jo lai dau.

thuoc bác lieu uong co khỏj khong .

va nếu như uống hết nửa liều hay 1 liều mà ko thấy đỡ thì sao.

va neu khỏj thì em se lay cho vai nguoi ho hang nua .lay nhieu giá có dep hon ko?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em bi viem khớp .truoc uong thuoc tay khỏj roi nhug jo lai dau.

thuoc bác lieu uong co khỏj khong .

va nếu như uống hết nửa liều hay 1 liều mà ko thấy đỡ thì sao.

va neu khỏj thì em se lay cho vai nguoi ho hang nua .lay nhieu giá có dep hon ko?

Viêm khớp là một dạng bệnh giống như Tiểu đường, Huyết áp, bạn có thấy thuốc nào chữa bệnh Tiểu Đường, Huyết áp khỏi không. Viêm khớp, Gút và Vôi Hóa đốt sống cổ vai gáy cung vậy. Nếu bị nhẹ sẽ không phai duy trì thuốc. Nhưng bị nặng thì lần đầu điều trị phải dùng đúng đợt, đúng liều 1 lần, sau đó nghỉ 1 thời gian, nếu bị lại, thì liều dung sẽ giảm bớt đi, sẽ làm cho người bị bệnh không đau, hoạt động bình thường. 1 liều như mình đã noi ở trên, điều trị 2 đên 3 tháng , sau đó nghỉ, đối với điêu trị thì 1 gói / ngày, nhưng khi duy trì thuốc thì chỉ cần 1 gói chia làm 2 đên 3 ngày tùy cơ địa, có nguoi thì 3 ngay 1 goi thây bệnh ổn đinh là được. Còn như anh trai mình thì 1 đợt 3 tháng, sau đó nghỉ, đau lại uong 1 đợt, rồi lại nghỉ, và khi uong thuoc của mình vào thì vẫn có thể nhẳm được một số thứ nhiều đạm, nhưng đừng ăn nhiều. Còn về giá thì bạn lên hệ trược tiếp, vi minh gửi thuốc đi các tỉnh nhiều, mỗi người 1 giá khác nhau, tuy số lượng bán được nhiều hay it bạn ah, minh bán ở Lạng sơn đây, 1 tháng bán hơn 1000 gói. Nhưng một số tỉnh chỉ bán được ít thì minh không thể giảm nhiều được. Cảm ơn bạn, có gì goi điện noi cho tiên Bạn nhé.

P/s: 1. Bạn lưu ý là  khi uống thuốc tây, nó sẽ phá Gan và một số bệnh về nội tạng. Nhưng đối với thuốc Đông y thì duy trì để khỏi đâu là điều                        tốt hơn rất nhiều.

2. Khi uống thuốc của mình chỉ cần uống 5 đến 10 gói là có tác dụng thuốc(Như đỡ đau, đỡ sưng, viêm tấy..v.v..) và uông tiếp.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Minh vừa đi Lào Cai về nên không onli được. Mong các Mem thông cảm:

Add    : Số 59 Tây Sơn, Phường Hoàng Văn Thụ, TPLS

Phone: 0912989211

P/s: Mình làm đại lý ở nhà, không làm cửa hàng cho giảm bớt chi phí. Có gì cứ gọi điện, mình mang qua cho hoặc đến nhà thì ngoài giờ nhé, vi mình còn đi làm. Thanks

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...