Chuyển tới nội dung

Cần Bán Đất

Recommended Posts

mảnh này lằm ở khu tái định cư phai luông ,mình mua để làm ăn lên trọn rấy kĩ ,diện tích là 66,26m số rất đẹp cho những ai chơi về số ,nó mang lại cho người sở hữu cảm giác tự tin khi làm ăn,nằm trên trục đường chính thuận tiện đi lại , hướng tây , gần cổng trường mầm non đi ra đường văn miếu ,đối diện quy hoạch trụ sở của phường ,sát với quy hoạch vườn hoa và trường THCS Chi Lăng hiện đang thi công .nay mình muốn bán để làm việc khác ,vậy ai có nhu cầu thì alo cho mình để biết thêm chi tiết SDT: 0974 200 995

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

giá mỗi mảnh đất ở khu này đều khác nhau ,ai thực sự quan tâm hãy gọi cho mình theo số trên nhé , hãy bỏ 1 cú điện thoại để biết chi tiết và mình có thể dẫn người mua đi xem trực tiếp vị trí của mảnh đất .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

bác songlaulenlaolang ở Phai Luông thì bác phải biết đất ở đây giá từng vị trí khác nhau chứ ,thấy pic nào cũng bình luận , bác đang nói giá của 4 năm trước rồi :D , dù sao cũng cám ơn bác đac góp ý nhé .

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...