Chuyển tới nội dung

Nhờ các__ CAO THỦ về Zippo USA __vào thẩm định _giúp e cái à !!!

Recommended Posts

• Bài trả lời 70
  • Đã đăng
  • Trả lời cuối

Đăng nhiều nhất

Đăng nhiều nhất

Hình ảnh đã đăng

vấn đề là e có phải đang ăn trái giả kầy đắng hay ngọt thôi các bro à ! và giá trị nhiêu thì mua là vừa ( ko rẻ ma cũng chẳng đắt nhá ) :D  :D  

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chữ Zippo khắc nét rõ ràng, bánh xe đánh đá gạch chéo,lò xo đẩy đá liền nhau từ đít đến đầu,không rời,bánh đồng dưới bánh xe vàng sáng,lau phát thử xem,

E chỉ biết vậy thôi,hy vọng giúp được bác một ít,đừng cười,

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Chữ Zippo khắc nét rõ ràng, bánh xe đánh đá gạch chéo,lò xo đẩy đá liền nhau từ đít đến đầu,không rời,bánh đồng dưới bánh xe vàng sáng,lau phát thử xem,

E chỉ biết vậy thôi,hy vọng giúp được bác một ít,đừng cười,

đều như lời bác nói là tokyo hay trả kầy USA hả bác Gù ? mà các bác nói 1999 là nhìn ở đâu nhỉ ?? e Gà quá trời ! về món này lắm ! :lol:

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

đều như lời bác nói là tokyo hay trả kầy USA hả bác Gù ? mà các bác nói 1999 là nhìn ở đâu nhỉ ?? e Gà quá trời ! về món này lắm ! :lol:

Gọi trails lên xem cho ... :D  :D  :D

Chữ D ở đáy là tháng 4.

XV là năm 1999, hàng của bác là hàng La mã đấy... nhìn qua thì là hàng ngon, còn f*** hay real thì e chịu ... :lol: ,tay sờ tay nghe còn dính mà.

Chỉ biết là chủ của nó ít vệ sinh cho e nó thôi ... :P  :P  :P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em vừa mang về vẫn FULL bụi + rỉ sét có thằng bạn nó vừa xa dời thuốc lá nên gạ gẫm nó đến với e ...theo bác giá trị thực nếu hàng usa thì e đưa phong bì chứa bao nhiêu K thì nó giật đầu ... :D  :D

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hôm nay vừa đầu tư 01 lọ xăng ở  đêm market xong với mục đích thằng bạn nó để cho ( ko thì bắt nó mua lại lọ xăng kia ) công nhận hút đỡ ho hơn châm = bật lửa ga thật chú Nghĩa à !  :P  :P

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Gọi trails lên xem cho ... :D  :D  :D

Chữ D ở đáy là tháng 4.

XV là năm 1999, hàng của bác là hàng La mã đấy... nhìn qua thì là hàng ngon, còn f*** hay real thì e chịu ... :lol: ,tay sờ tay nghe còn dính mà.

Chỉ biết là chủ của nó ít vệ sinh cho e nó thôi ... :P  :P  :P

D em tưởng december cơ bác Gù à !?

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

em vừa mang về vẫn FULL bụi + rỉ sét có thằng bạn nó vừa xa dời thuốc lá nên gạ gẫm nó đến với e ...theo bác giá trị thực nếu hàng usa thì e đưa phong bì chứa bao nhiêu K thì nó giật đầu ... :D  :D

500K nếu bác thực sự yêu ...

Còn là e thì chỉ 300K thôi ... để em nó hơi bụi ... :D ,

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

hôm nay vừa đầu tư 01 lọ xăng ở  đêm market xong với mục đích thằng bạn nó để cho ( ko thì bắt nó mua lại lọ xăng kia ) công nhận hút đỡ ho hơn châm = bật lửa ga thật chú Nghĩa à !  :P  :P

Cho xăng đểu vào là em nó tèo đấy B lộc phát ơi ...

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...