Chuyển tới nội dung

Cơ hội kinh doanh cho mọi lứa tuổi

Recommended Posts

MÌnh hiện đang làm Bán hàng đa cấp cho Cty AMWAY tại Việt Nam. Đây thực sự là 1 cơ hội làm chủ bản thân, cơ hội kinh doanh cho tất cả các bạn. Hiện tại ở Lạng sơn mình đã có rất nhiều bạn trẻ thành công khi tham gai kinh doanh làm nhà Phân phối cho Cty. Mình muốn chia sẻ cơ hội đến tất cả các bạn. Nếu bạn muốn làm chủ bản thân mình hãy đến với chúng tôi.

Gọi cho tôi 0977540083 để thực sự hiểu rõ về Cơ hội mình đang có nhé !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

AMWAY bị cấm trên diễn đàn, bạn vui lòng không đăng bài có nội dung tương tự.

Cơ hội kinh doanh chính đáng, Công việc phát huy tính năng động của tuỏi trẻ, Là dịp để mình thử sức máu lửa kinh doanh................

Sản phẩm đang được niềm tin của mọi người.....

----->>Có gì không đảm bảo mà sao nói cấm trên diễn đàn ?

Có cơ hội đc làm việc , thời gian không bó buộc , nên muốn giợi thiệu cho anh chị em trong diễn đàn.

----->> Có gì sai mà cấm ?

Và có 1 điều: Nếu bạn chịu khó hỏi bạn bè và người thân , chắc chắn họ đã và đang dùng sản phẩm của AMWAY rùi đấy

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

MÌnh hiện đang làm Bán hàng đa cấp cho Cty AMWAY tại Việt Nam. Đây thực sự là 1 cơ hội làm chủ bản thân, cơ hội kinh doanh cho tất cả các bạn. Hiện tại ở Lạng sơn mình đã có rất nhiều bạn trẻ thành công khi tham gai kinh doanh làm nhà Phân phối cho Cty. Mình muốn chia sẻ cơ hội đến tất cả các bạn. Nếu bạn muốn làm chủ bản thân mình hãy đến với chúng tôi.

Gọi cho tôi 0977540083 để thực sự hiểu rõ về Cơ hội mình đang có nhé !

Amway tốt thì tốt thật rồi nhưng....đắt. Ai muốn làm nhà phân phối thì nên suy nghĩ. Mình cũng làm thẻ nhưng chỉ để mua hàng thôi.

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Amway tốt thì tốt thật rồi nhưng....đắt. Ai muốn làm nhà phân phối thì nên suy nghĩ. Mình cũng làm thẻ nhưng chỉ để mua hàng thôi.

Nếu có 1 sản phẩm Tốt nhưng lại rất rẻ thì bạn có dám mua không ?

Bạn cũng đã và đang sử dụng sản phẩm của AMWAY thì chắc chắn bạn biết, về giá thành chỉ đắt là lúc đầu mình bỏ tiền ra thôi chứ tính về thời gian sử dụng và chất lượng của sản phẩm thì lại rất rẻ.

Ví dụ : 1 chai dầu rửa bát bạn mua 167k, nhưng bạn dùng được 1 NĂM mới hết, mà chất lượng lại tốt và không độc hại .

Mình mong bạn sẽ chia sẻ những ưu điểm của sản phẩm cũng như cơ hội kinh doanh thật sự nhé !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Nếu có 1 sản phẩm Tốt nhưng lại rất rẻ thì bạn có dám mua không ?

Bạn cũng đã và đang sử dụng sản phẩm của AMWAY thì chắc chắn bạn biết, về giá thành chỉ đắt là lúc đầu mình bỏ tiền ra thôi chứ tính về thời gian sử dụng và chất lượng của sản phẩm thì lại rất rẻ.

Ví dụ : 1 chai dầu rửa bát bạn mua 167k, nhưng bạn dùng được 1 NĂM mới hết, mà chất lượng lại tốt và không độc hại .

Mình mong bạn sẽ chia sẻ những ưu điểm của sản phẩm cũng như cơ hội kinh doanh thật sự nhé !

167k/ chai mà dùng 365 ngày => mỗi ngày dùng hết 457,5 VNĐ, chà rẻ .... thối thật

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Rất buồn với suy nghĩ tiêu cực. Các bạn phải tìm hiểu rùi hãy cho nhận xét 1 vấn đề, có nhưng cty làm ăn sai với Mô hình kinh doanh để mong chiếm đoạt tài sản, nhung AMWAY đã phat triển được 53 năm rùi. Lịch sử phát triển là yếu tố quan trọng để đánh giá doanh nghiẹp đấy. Chứ những cty chỉ pt đc 3-4 tháng thì có gì để suy nghĩ chứ. Mình mong các bạn sẽ có cái nhìn khác về 1 vấn đề! Thân !

Liên kết tới bài
Chia sẻ trên trang khác

Trả lời

Bạn có thể đăng bài và đăng ký sau. Bạn đã có tài khoản? Vui lòng ĐĂNG NHẬP để đăng bài.

Khách
Trả lời chủ đề này...

×   Bạn đã dán nội dung có định dạng.   Xóa bỏ định dạng

Only 75 emoji are allowed.

×   Liên kết đã được nhúng tự động.   Thay thế bằng một liên kết

×   Nội dung trước của bạn đã được phục hồi.   Xóa nội dung soạn thảo

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

• Đang xem

• Không có thành viên nào đang xem trang này.
  • Chọn lọc

• Diễn đàn vừa được nâng cấp phiên bản mới
      Nếu các bạn gặp lỗi gì thì vui lòng chụp lại và thông báo cho ad tại đây bằng cách trả lời chủ đề này.

Trân trọng cảm ơn và chúc các bạn thành viên một ngày vui vẻ.
      • 0 trả lời mới
    • Diễn đàn nâng cấp thành công (27/7/2017)
      Chào các bạn thành viên,

Diễn đàn vừa nâng cấp thành công phiên bản mới ngày 27/7/2017.
      Các tính năng mới: Đang cập nhật

...

Sau quá trình nâng cấp có thể phát sinh lỗi, nếu có, các bạn vui lòng thông báo bằng cách trả lời bài viết này hoặc nhắn tin hoặc sử dụng chức năng báo cáo bài viết.

Chúc các bạn hoạt động tốt trên Chợ Lạng Sơn.

Trân trọng cảm ơn
      • 2 trả lời mới
  • Tạo mới...